ใครเคยใช้สมุนไพรพรรณมาศ

อยากถามว่าใครเคยใช้สมุนไพรพรรณวมาศบ้าง  เห็นมีบู๊ทหลายครั้งแล้ว

แต่ไม่กล้าตัดสินใจซื้อเลยอยากถามเพื่อนๆก่อน
ชื่อเหมือนเราเลย

อิอิอิ

แต่ไม่รู้จักจ้า
เคยใช้ เราใช้แล้วดีนะ
เราใช้อยู่ ดีนะมีเพื่อนทักหลายคนว่าผิวขาวเนียนขึ้นกว่าเดิมมาก
เคยใช้ ใช้ดีมากเลยนะ

เห็นว่ามีลูกค้าประจำเยอะเลยนะ
ตอนนี้กำลังใช้อยู่ ใช้ได้ประมาณ 3 วันแล้ว รู้สึกผิวนุ่มเนียน ขาวขึ้นนะ แต่ระยะยาวไม่รู้จะเป็นไงเหมือนกัน
เราก็ใช้อยู่ พี่เค้าบริการดีอ่ะ
.
.

เนี้ยะ จะลองดูว่าฝ้าจะลดมั้ย
โดนแดดแล้วขึ้นเยอะเลย
พี่เค้าแนะนำ

เราว่าก็ดีน่ะ เป็นสมุนไพรด้วยอ่ะ
ใช้สมุนไพรทั้งตัวแล้วเรา
555
เพิ่งซื้อมาใช้ เห็นพี่เค้าแนะนำก็ดีนะ
เราเคยใช้แม่ยังทักเลยว่าดูขาวขึ้น แต่ตอนนี้ไม่มีตังค์เลยหยุดใช้
ตอนนี้กำลังใช้อยู่ เพิ่งใช้มาได้ 6 วัน ยังไม่เห็นผลเท่าไหร่เลย เหมือน ๆ เดิม
อยากรู้จังเลยว่าไม่พอใจ คืนเงินให้หรือเปล่า
ใช้ดีนะเราใช้อยู่แต่ใกล้หมดแร้วจะซื้อที่ไหนดี
เคยใช้ดีจิงๆ เป้นแบบพอกผิวขาวอ่ะ
พอกทิ้ง30นาที ก็ขาวแบบไม่น่าเชื่อเลยอ่ะจริงๆ
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ ว่าของเค้าอ่าดีจริงๆ
แต่ตอนนี้อ่ะหมดไปแล้วไม่รู้จะซื้อที่ไหน
ตอนนั้นที่ซื้อเค้ามาขายที่โลตัลแต่โทรกลับไปเบอร์ที่มีอยู่ก็ไม่ติด
เบื่อจะตายเลย
ดีจริงๆๆการันตีจากใหม่จ้า
Boossadee1991@hotmail.com
ใช้ดีมากเลยขอบอกซื้อมาใช้แล้วหน้าขาวขึ้นอย่างเห็นได้ชันขอการันตีว่าของเขาดีจริงๆ
วันนี้เราเพิ่งซื้อมาค่ะ ไปเดินโลตัสสุราษฏร์ธานี แร้วก้อเหงเค้าจัดบู๊ทอยู่ซื้อมาแบบ งงๆ ฮ่าๆ เปงครีมหน้าขาวกับมาร์คพอกหน้าสูตรเข้มข้น ยังไม่รู้ว่าผลจะออกมายังไงนะคะ แต่ราคาก้อค่อนข้างสูงอยู่พอสมควรค่ะ 2460 บาท (ลดแร้วนะคะ)
ไปอบรมที่กำแพงแวะไปซื้อของเลยเจอที่ Big C กำแพงเพชร ทดสอบครั้งแรกเห็นผลทันที่มันแตกต่างมาก
ทีแรกไม่กล้าซื้อ แต่ก้อต้องซื้อเพื่อจะได้หายข้องใจ
แต่ซื้อครังแรกขวดใหญ่ทุกอย่าง รวมแล้ว 10000 บาท
สรุปแล้วใช้เห็นผล เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นกว่าแต่ก่อนมาก
โอเคมาก ตัวนวดลดไขมันลูกยอนะคะ
เค้าเคยใช้ โลชั่นเช็ดหน้า ก็ดีนะ รูขุมขนก็เริ่มเล็กลง รอยด่างดำจากสิวก็เริ่มลด
ใช้มาหลายปีแล้ว หาซื้อยากมาก ติดต่อใครไม่ได้เลย ซื้อได้ที่ไหนบอกหน่อย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again