ร้านจัดฟันที่ไหนดีค่ะ

คือเป็นคนฟันกระตายอะค่ะแต่ว่าฟันซี่ใหญ่มากก็เลยอยากรบกวนนิดนึงว่ารู้จักร้านจัดฟันดีดีบ้างป่าวเอ่ย
ยังไงรบกวนด้วยนะคะ
ยางหาที่ดีๆมะได้หรอจ๊าเพื่อน...
ก็...ลองไปถามราคาที่ศิริราชที่เราบอกดูแล้วกันน้า!!
ได้เรื่องไงก็มาบอกกันบ้างนะจ๊ะ

เราเคยจัดที่ สยามอ่ะค่ะ อยู่ที่ซอยสี่ น่ะ 

ตอนนี้ เอาออกมา สองปีแล้วแต่ก้อยังใส่ รีเทนเนอร์อยู่ค่ะ 
ร้านที่เราจัดก้อโอเคน่ะ เลือกเพราะว่าเดินทางสะดวกดีค่าา

ปล. เราจัด กะ คุณหมอกุรุพินธุ์ ค่ะ มือเบามาก ใจดีด้วย ฮี่ๆๆๆ

เราจัดที่เดนทัลคลีนิคค่ะ ตรงพญาไท
จัดฟันได้เร็วมากปีครึ่งเอง
ก็ใส่รีเทนเนอร์แระ คุณหมอน่ารักมาก
จัดฟันภายนอกราคาเท่าไหร่อะ
มีที่ไหนถูกกว่า 35000 รึป่าวค่ะ
รู้จักรัชดาฟันสวยปะ

เราว่าจะไปจัดที่นั่นงะ
แต่ไม่มั่นใจ

ดีปะใครรู้บ้าง
มีร้านที่อยู่ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าวป่าวอ่ะ
ไม่รู้ว่ามีร้านไหนดีๆมั่ง
ใครรู้บอกมั่งนะ
มีใครจัดฟันที่อุบล...บ้างที่ไหนดี
ที่อุบลอ่ะ
เพื่อนเราบอกว่าจัดกับหมอธีระ รพ.อุบลรักษ์นะ
ดีมากเลย เเต่น้องเคยเราจัดอยุ่ที่คลินิกสุรพล
ตรงข้ามฟาโรห์อ่ะ
หมอโหดมั่กๆ ไม่เเนะนำ
เเล้วเคยได้ยินที่หมอคมกฤษ
เห็นเพื่อนๆ จัดกะคนนี้เยอะเหมือนกัน
และที่ชลบุรี มีที่ไหนจัดดีบ้างอ่ะ
เราว่าจะจัดฟันที่ไหนดีอ่ะ เราอยู ปราจีนฯ
แนะนำร้านจัดฟันดี ๆ ราคาไม่แพง แถวลาดพร้าว

ให้หน่อยได้มั้ยค่ะ มีใครรู้จักบ้าง

ช่วยบอกหน่อย
ย้ายมาเรียนที่เชียงใหม่ จัดฟันที่ไหนดี
ที่ทันตกรรมฟ้าสวย หน้า มช. สิ
หมอดุนิดนึง แต่จริงๆ ใจดี เขาเป็นห่วงเป็นใยคนไข้ทุกคน
เคยจัดมาแล้ว เสร็จเร็ว เสียค่าใช้จ่ายน้อยด้วยสวยด้วย
จัดฟันที่ไหนดีในขอนแก่น
ที่ร้านหมอคมกฤษก็ดีนะ..เพราะเพื่อนเราเป็นคนแรกที่จัดเพราะอาคมกฤษจัดดีนะสวย...ทันสมัย...ส่วนราคาไม่แน่ใจ...ต้องสอบถามเอาเองนะ
ก่อนจัดฟัน ให้ศึกษาเหล็กจัดฟัน ลวด ยาง ให้ดีนะคะ เพราะมันต่างกัน ถ้าเหล็กไม่สวย...นี่ชีวิตจบกัน......เพราะเหล็กติดแน่นมันไม่ได้เหมือนกันทุกคลีนิกค่ะ
จัดฟันที่ทันตกรรมฟ้าสวยเชียงใหม่เหมือนกันคุณหมอตั้งใจทำงานมาก จัดเสร็จเร็วแถมสวยด้วย
ร้านจัดฟันแถวสุขุมวิทที่ไหนดีบ้างบอกหน่อยครับ
http://judfun.blogspot.com/ เว็ปนี้ มีช่องค้นหาร้านจัดฟันได้ด้วย
เราแนะนำให้ไปที่ DENTAL WORLD CLINIC นะ อยู่ติดกับปั้มบางจาก ตรงแจ่งกะต๋ำอ่ะ (เชียงใหม่) ดีมากๆเลย เป็นคุณหมอจัดฟันโดยตรง ฝีมือดีมากๆ ชื่อคุณหมอดนธยา แล้วเราอยากจะแนะนำอีกอย่างนะว่า..ก่อนจะไปจัดฟันที่ไหนให้เช็คดูให้ดีก่อนว่าคุณหมอคนนั้นจบจัดฟันมาโดยเฉพาะรึป่าว เพื่อความปลอดภัย

จัดที่ฟิวเจอร์พารค์ ชั้น1  ชื่อร้านฟิวเจอร์ร้านเขาจะสีชมพูๆ ค่ะ เห็นคนเยอะ เลยลองเข้าไปทำ ก็ดีนะ เดือนละพัน คุณหมอนิสัยดีใช้ได้ค่ะ

''C-SMILE ''  DENTAL CLINIC  แถวลาดพร้าว อยู่ในห้าง unioun mall ตรงข้าม central ลาดพร้าว หรือ ค้นหาใน
google
http://www.weloveshopping.com/shop/s_webboard.php?shopid=109295

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again