ตามหาแหล่งซื้อรองเท้าบูท สวยๆๆค้า

เราอยากได้แบบบูทสั้น เลยตาตุ่มขึ้นมา1-2นิ้วอะค่ะ ไม่เอาหัวแหลมนะ อยากได้เป็นหัวตัด แล้วก็สีดำเป็นผ้ากำมะหยี่ เพื่อนๆๆคนไหนเคยเห็นบ้างแล้วก็หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ
แบบนี้เหมือนเคยเห็นในห้างนะคะ แต่จำห้างไม่ได้แล้วอ่ะ แบบนานๆเดินที
ช่วยไร จขทก.ได้ไหมเนี่ย
วังหลังเลยค่ะ
มากมายก่ายกอง มีทั้งสั้น ยาวไปถึงสะโพก (คือ..เว่อร์ไป)
แต่ส่วนใหญ่จะเป็นมือที่ 23456789....แร้วแต่สภาพอ่าค่ะ
ราคาก็ถ้าเลือกดีๆได้ทั้งถูกและงาม งามแน่นอน
เมื่อวานเพิ่งไปเดินเจอมาพอดี ที่แพตตี้ ชั้น 5
สวยดีนะ เลยตาตุ่มขึ้นมาหน่อย หัวไม่แหลม แต่มนๆ
ดูเป็นสไตล์ญี่ปุ่นๆ ส้นสูงดี ชอบชอบ
กะจะถอยแล๊ะ แต่ไปกะแม่ เดี๋ยวโดนด่า
เดือนที่แล้วเพิ่งถอยไป 2 คู่
แหม๊...ถ้าไปคนเดียวหละเสร็จโจร

จริงๆ บูธหัวตัดมันก็หาซื้อง่ายนะ
แต่ส่วนตัวคิดว่ามันดูสูงวัยไปหน่อยหนะ อิอิ
ลองไปดูที่แพตตี้สิ มีหลายร้านอยู่

วังหลังเคยไปเดินเหมือนกัน ได้มา 2 คู่
เอามาแปลงโฉมให้สะอาดสะอ้าน ใส่แล้วดูไฮโซ้ ไฮโซ

แว้บเข้ามาดู เพราะอยากได้เหมือนกันค่ะ 555
โอเค วังหลังเนอะ เดี๋ยวไปมั่งดีกว่า ช่วงนี้อากาศเย็นๆ วังหลังก็น่าเดินอยู่

แพตตี้? แพตตี้อยู่ที่ไหนคะ? แหะๆ ^^??
forever 21 ที่ central world ค่ะ
แพตตี้ที่ว่า คงหมายถึง แพลตตินั่ม ละมั้งค่ะ ^^

เรียกให้น่ารัก แพตตี้ๆ
แต่ถ้าไม่ใช่กะขออภัยจ้า
ถูกในบู๊ตสั้นที่ castro ค่ะ
แบบตามที่เจ้าของกระทู้บอกเลย
สวยด้วย (โดยเฉพาะสีเทา)
แต่ข้าพเจ้าแกลบ...ทำไงดี อยากได้ คอนเสิร์ตก็อยากดู
งือๆๆๆๆๆ
ที่เราซื้อมาค่ะ เป็นบูท มือสอง สภาพดีนะ แอบถูกด้วย 80 บาท

ซื้อมาใส่ถ่ายรูปเล่น ๆ  งะ เด๋ววันไหนว่างจะ เอามาให้ชมกันนะคะ
แพตตี้ คือ แพลตินั่ม ประตูน้ำนี่แหละจ่ะ
เมื่อก่อนก็งงแบบนี้แหละ
เรียกตามน้องๆ หนะ ...เหอ เหอ
คอนเฟิมที่ forever 21 จ้ะ ไม่แพงด้วยลองไปดูนะ!!
อิอิ
เข้ามาส่องด้วยคนค่ะ
หุหุ
ฝากซื้อจากเกาหลีไปคู่นึง
แต่อีกนานกว่าจะได้ของ
ไปส่องที่วังหลังดีก่า อิอิ
ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ ตรงปากทางรถไฟฟ้าใต้ดิน คู่ละ150 แต่เป็นมือ2 ร้านเดียวกับที่ขายรองเท้ามือ2คู่ละ80บาทนะคะ

สวยๆเยอะมากค่ะ...เราได้มา3คู่แล้ว
ร้านลุงมา
ลองไปที่ตลาดโรงเกลือสระแก้วรึยังคะ ถ้ามีเวลาและชอบการเดินทางก็ลองไปเลือกดูนะคะ บูม เคยพานักเรียนไปเค้าขายให้คู่ 35 ค่ะซื้อ 12 คู่ค่ะ ตอนนี้ก็ไม่น่าแพงกว่าเดิมเท่าไหร่เพราะร้านแถวบ้านก็มาขายต่อคู่ 50 ค่ะ
สะพานพุทธข้างวัดสิ 150 บาทเอง สวยด้วย ประหยัดด้วย
หาซื้อเหมือนกันค่ะ ต้องการด่วนด้วย ประมาณครึ่งน่องหาซื้อที่ไหนคะ
หาซื้อรองเท้าบูทของเด็กผู้หญิง จะหาซื้อที่ไหนดีคะ ใครรู้แหล่งขายช่วยบอกด้วยค่า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again