อยากแต่งหน้าดูฉ่ำ ๆ ใช้ makeup ตัวไหนและใช้อย่างไรค่ะ

อยากแต่งหน้าดูฉ่ำ ๆ ใช้ makeup ตัวไหนและอย่างไรค่ะ ราคาน่าคบ และถ้าจะแต่งหน้าแบบนี้ไปถ่ายรูปจะดูหน้ามันหรือเปล่าค่ะ
ตอนนี้เราใช้ BB cream ของ skin79 อยู่ค่ะ
ใช้ตัว Shiny Pearl Water Drop Beblesh Blam
โดยส่วนตัวเราว่าตัวเนื้อครีมละเอียดดี เวลาทาแล้วทำให้รู้สึกไม่หนักหน้านะ
แล้วก็มีส่วนผสมของไข่มุกเป็น shimmer เล็กๆ ทำให้ได้ลุควาวๆ ฉ่ำๆ
ใบหน้าผ่องเป็นประกายนิดๆๆ แต่ไม่มันนะ เราซื้อหลอด 40 ml. ค่าเสียหายประมาณ 600 กว่าๆอ่ะแต่ใช้ได้นานมากๆๆๆ สรุปว่าเราชอบมากเลยล่ะ ยังไงรอความคิดเห็นต่อไปดูก้อได้จ้า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again