ป้ายคล้องคอJeban@Cm

แบบที่1

แบบที่ 2

แอบเอาแบบป้ายคล้องคอ...งานMeeting Jeban@Cm มาโชว์ให้สาวๆดูกันน่ะคะ

เลือกไม่ถูกเหมือนกัน..เลยตัดสินใจใช้ทั้งสองแบบเลย อิอิ
ต้องขอบคุณเพื่อนสาวจีบัน คุณปอย sobright
ที่ออกแบบมาให้ได้ใช้ในงาน.....ขอบคุณอีกครั้งนะจ๊ะ
สวยทั้งสองแบบเลยค่ะ
แต่ส่วนตัวชอบ อันแรกมากกว่า เราว่า มันแลดูง่ายดีอะ เวลาจะเขียนชื่อ

ว้าวว มีมิตติ้งที่เชียงใหม่ด้วยอะ

อันแรกค่า

แหะ ร่วมออกแบบด้วยได้ก่อ 555

เอาอันแรกได้ป่าวเค๊อะ
1 คร่า
อันแรกด้วย สีชมพูจีบัน  อิจฉาเล็ก ๆ
ชอบอันแรกมากกว่าค่ะ เพราะเราชอบสีชมพู

ป.ล. อิจฉา คนเชียงใหม่ อิอิ
ชอบอันแรก มาทำให้อิจฉากันน่อ ฮ่าๆๆๆ

ชอบอันแรกค่ะ สีสวยดี

สวยทั้ง 2 อันเลยค่ะ แต่ชอบอันแรกมากกว่า สดใสดี

ชอบอัน 2 ว้าาาา  อยากไปจังเรย
ชอบอัน 2 ค่ะ
~ นู๋ชอบ อันฉอง ,, 2
แต่ไม่ได้ไปหง่า ตั้งเชียงใหม่แน่ะ

ช่วงนี้ อากาศคงดีมากเลยยยยย :)
ชอบอันแรกค่ะ อยากไปด้วยจัง ที่กทม.ไม่มีบ้างเหรอคะ

ชอบอันแรกค่ะ....

สีชมพู้ชมพู น่ารักดีค่ะ

ว่าแต่.....ต้องส่งชื่อไปก่อนรึป่าวอะคะ หรือว่าไปเขียนที่งานเลย

ตื่นเต้นๆๆๆๆ

ชอบอันที่ 2 เหมือนกันค่ะ สีฟ้าสดใสเหมาะกับเวบจีบันดีค่ะ
เก็บภาพ meeting ที่เชียงใหม่มาฝากบ้างนะคะ คงสนุกน่าดู

แบบที่ 1
อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อันแรกน่ารักค่ะ
ง๊าๆๆ เชียงใหม่หรอ
อยากเจอสาวจีบันบ้างอะ
ว้าว....ป้ายน่ารักจังค้า

ชอบอันแรก แต่สีอันที่ 2อะ ...แงๆๆๆ ไม่ได้ไปอะ

ชอบสองแบบเลยค่ะ เอาแบบไหนก็ได้อะ
2
อันที่ 2 ค่ะ

ดูเข้ากับเวบจีบัน

เห็นสีแล้วนึกถึงจีบันทันที !!

the first one ka

กริ๊ดดดด มาเชียงใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากไปด้วยคนต้องทำไงคะ งิ๊ดๆๆๆๆ

ปล.แอบอายหนังหน้าตัวเองจัง T{}T

ชอบแบบที่1 ด้วยคนเจ้าค่ะ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again