รองเท้ายี่ห้อ โมโนโบ หาซื้อได้ที่ไหน

ตามหัวข้อเลยค่ะ คืออยากได้แต่ไม่รู้เขาขายที่ไหนกัน รบกวนผู้รู้บอกทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
อยู่แถวไหนอะคะ ถ้าแถวบางกะปิ ตะวันนาก็มีขายนะคะ

อยู่แถวพระรามสาม บางบัวทอง ราษฎร์บูรณะ และตามห้างมีมั้ยค่ะ

ในห้างน่าจะมีนะคะ ตามร้านขายร้องเท้า แบบร้านข้างนอกนะคะ
ร้านขายรองเท้าใหญ่ๆ ทั่วไปก็มีนะคะ
เมื่อวานพึ่งซื้อมาคู่นึง สีเทา
รุ่นที่เป็นหุ้มส้นอ่ะค่ะ
ใส่ไป ม. เพื่อนบอกว่าน่ารักดี
แถมยังใส่สบายด้วยค่ะ ^^
ในเว็บก็มีน๊ะค่ะ

ของหาดูค่ะ เป็นเว็บยี่ห้อรองเท้าเลยค่ะ

ที่สยาม ตรงโบนันซ่าชั้น1 ค่ะ
มีอยู่สองคู่ ชอบมากเลย เบาแถมใส่สบาย

ขอขอบคุณเพื่อนๆมากๆเลย เดี๋ยวจะลองไปหาตามที่บอกกันไว้นะคะ
เราเพิ่งไปซื้อมาจากคลองสานอ่ะ
ราคาไม่แพงด้วยนะ

อะจริงดิ ซื้อที่คลองสานเท่าไหร่หรอค่ะ แถวนั้นเราไปได้อยู่ค่ะ

เราซื้อที่ไอทีสแคว(หลัก4 ดอนเมือง)  199

แล้วไปเจอที่ยูเนี่ยนมอล(ลาดพร้าว) 159 โคตรเจ็บใจเลย

เริ่ดมากค่ะที่เข้ามาบอกราคาด้วย เราจะได้เอาไปเปรียบเทียบ เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ต้องไปแถวพารากอน มีขายมั้ยและมันจะแพงกว่ามั้ยอ่ะแถวนั้น
อยู่ บางบังทองเหมือนกันแต่ว่าไปสอยที่MBK มา แพงอะ ไปเจอที่ตะวันนา กับ ยูเนี่ยนมอลล์ 159 เอง แอบเสียใจ
โทษทีนะคะไม่ได้Log in ถ้าอยู่แถวพระราม3 ไปซื้อที่ตลาดนัดข้างโรบินสัยบางรักก็ได้นะคะ เราไปดูมาแต่ไม่มี Size เราอะ เค้ามีถึงแค่ 37 เราเลยอด เค้าขาย 160
วันก่อนไปวังหลัง เห็นอยู่หลายร้านเลยค่ะ

ขายกันอยู่ 149 - ถูกกว่าที่เราซื้ออีก

แต่เราซื้อร้านแถวบ้านไม่ต้องเสียค่ารถค่าเรือ

ก็โอเคหน่อย
ตามตลาดคนทำงานก็มีนะ ที่ร้านขายรองเท้าอะ
วังหลังเหมือนกันค่ะ 149
แถวห้างบิ๊กซีวงศ์สว่างมีไหมคะอยากได้วันนี้จะไปห้าง
ราคาเท่ากันทุกรุ่นรึเปล่า ใครรู้ช่วยตอบหน่อย ไม่มีเวลาไปดู ขอบคุณค่ะ
แถว

มีนบุรี

หรือตลาดมีนบุรีมีไหม
อยู่บางใหญ่มีขายแถวไหนอ่ะ
อยู่แถว ม.เกษตรศาสตร์ หาซื้อรองเท้าโมโนโบล ได้ที่ไหนคะ ผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ตามศูนย์รองเท้าโมโนโบ้ก็มีขายนะ
สำเพ็ง150บาท
ที่เดอะ มอลล์ งานวงวานมีอยุชั้น 3 ตรงที่เค้าขายของเล่นอ่ะ อยุ่ระหว่างของเล่นกะตุ๊กตา 149 เอง ไปสอยมาแล้วคู่นึง
The mall งามวงค์วานมีหรอค่ะ วันนี้จะไปซื้อค่ะ 2 คู่ 555 555 555

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น