สีที่ถูกโฉลกกับราศี

1 30

หวัดดีค่าสาวๆ ห่างหายจากกระทู้ไปนาน

วันนี้มีปัญหามาถามสาวๆหน่อยค่ะ

จอยจะไปสมัครแอร์ของสายการบินเอมิเรตค่ะ เค้าให้ใส่สูท แต่ไม่รู้ว่าจะใส่เสื้อข้างในสีอะไรดี ตอนถ่ายรูปจอยใส่เสื้อข้างในสีขาวค่ะ แบบนี้ค่ะ (แอบโชว์รูปซะเลย...ทำผมเองโมฮอคมากๆ 555)

เพื่อนบอกว่าให้ไปดูสีที่ถูกโฉลกในเวป พอเสริทดูก็งงกับราศีตัวเอง ว่าตกลงเราราศีอะไรกันแน่ จอยเกิดวันที่ 25 กรกฏาคม ค่ะ

สาวๆพอจะรู้จักเวปที่พอจะเชื่อถือได้มั้ยคะ แต่ละเวปบางทีจอยก็ราศีสิงห์ บางทีก็ราศีกรกฏอะค่ะ เพราะว่าจอยจะไปซื้อเสื้อสีที่ถูกโฉลก

วันนี้ แล้วจะใส่พรุ่งนี้ไปสมัครเลยค่ะ (ไม่ต้องซักกันเลย)

พี่ๆคนไหนเป็นแอร์ขอคำแนะนำในการเตรียมตัวหน่อยนะคะ จอยตื่นเต้นโคตรๆ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Joystick

Joystick

I love make up because It can make me pretty more than I am

FULL PROFILE