สีที่ถูกโฉลกกับราศี

หวัดดีค่าสาวๆ ห่างหายจากกระทู้ไปนาน

วันนี้มีปัญหามาถามสาวๆหน่อยค่ะ

จอยจะไปสมัครแอร์ของสายการบินเอมิเรตค่ะ เค้าให้ใส่สูท แต่ไม่รู้ว่าจะใส่เสื้อข้างในสีอะไรดี ตอนถ่ายรูปจอยใส่เสื้อข้างในสีขาวค่ะ แบบนี้ค่ะ (แอบโชว์รูปซะเลย...ทำผมเองโมฮอคมากๆ 555)

เพื่อนบอกว่าให้ไปดูสีที่ถูกโฉลกในเวป พอเสริทดูก็งงกับราศีตัวเอง ว่าตกลงเราราศีอะไรกันแน่ จอยเกิดวันที่ 25 กรกฏาคม ค่ะ

สาวๆพอจะรู้จักเวปที่พอจะเชื่อถือได้มั้ยคะ แต่ละเวปบางทีจอยก็ราศีสิงห์ บางทีก็ราศีกรกฏอะค่ะ เพราะว่าจอยจะไปซื้อเสื้อสีที่ถูกโฉลก

วันนี้ แล้วจะใส่พรุ่งนี้ไปสมัครเลยค่ะ (ไม่ต้องซักกันเลย)

พี่ๆคนไหนเป็นแอร์ขอคำแนะนำในการเตรียมตัวหน่อยนะคะ จอยตื่นเต้นโคตรๆ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again