ผมหยิกธรรมชาติปัญหาของชีวิต

0 30

มีปัญหามาให้ช่วยแก้อีกละ เฮ้อ!? ความลำบากของคนไม่สวยที่พยายามจะสวย
คือเราเนี่ยเป็นคนผมหยิกธรรมชาติ ผมเส้นใหญ่ แถมหนาอีกตะหาก กรี๊ดๆๆๆ
สมัยมัธยมมัดผมอยู่ตลอดเวลา ไม่เคยจะได้ปล่อยผมเลย เพราะมันฟูฟ่องมากๆ ไม่งาม
พอเข้ามหาวิทยาลัยก้อไปยืด ผมเสียมากมาย เบื่อหน่ายเหลือทน
ตอนนี้ก้อปล่อยตามยถากรรม คือไม่อยากเอาผมไปโดนเคมี แต่ก้อมีซอยให้บางลดความฟู ยืดคลายเกลียวผมเล็กน้อย เซ็ตด้วยการใส่มูส แต่ก้อไม่ค่อยงาม
 แย่จังเลย อยากจะเปลี่ยนบ้างแต่ไม่รู้จะทำไง อยากได้คำแนะนำดีๆ งั่มๆๆ ช่วยหน่อยนะ

๋๊่่ีjuta_yos

๋๊่่ีjuta_yos

ลิงน้อยแสนซน
กำลังหัดสวยคร้า

FULL PROFILE