ผมหยิกธรรมชาติปัญหาของชีวิต

มีปัญหามาให้ช่วยแก้อีกละ เฮ้อ!? ความลำบากของคนไม่สวยที่พยายามจะสวย
คือเราเนี่ยเป็นคนผมหยิกธรรมชาติ ผมเส้นใหญ่ แถมหนาอีกตะหาก กรี๊ดๆๆๆ
สมัยมัธยมมัดผมอยู่ตลอดเวลา ไม่เคยจะได้ปล่อยผมเลย เพราะมันฟูฟ่องมากๆ ไม่งาม
พอเข้ามหาวิทยาลัยก้อไปยืด ผมเสียมากมาย เบื่อหน่ายเหลือทน
ตอนนี้ก้อปล่อยตามยถากรรม คือไม่อยากเอาผมไปโดนเคมี แต่ก้อมีซอยให้บางลดความฟู ยืดคลายเกลียวผมเล็กน้อย เซ็ตด้วยการใส่มูส แต่ก้อไม่ค่อยงาม
 แย่จังเลย อยากจะเปลี่ยนบ้างแต่ไม่รู้จะทำไง อยากได้คำแนะนำดีๆ งั่มๆๆ ช่วยหน่อยนะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again