โฟมล้างหน้ายี่ห้อไหนบ้าง ที่คุณชอบที่สุด

1 39
สำหรับดาวนะคะ ที่ใช้แล้วชอบ หมดแล้วก็ซื้อต่อ คือ 1.นูโทรจีน่า หลอดสีส้มๆ ขาวๆ ค่ะ ใช้มาก็หลายหลอดอยู่ ล้างหน้าได้สะอาดดีมากๆ 2.เคลียราซิล สูตรธรรมดา ไม่ใช่สูตรเย็น หรือสูตรสครับ ใช้แล้วก็ดีค่ะ สิวไม่ขึ้นเลย กลิ่นหอมๆล้างแล้วสะอาดสดชื่น 3.การ์นิเย่ สีเหลือง ชอบกลิ่นหอมมะนาวอ่อนๆ ล้างแล้วหน้าสว่างใสดี ชอบๆ ล้างสะอาดดีค่ะ 4.พอนด์ สีชมพู นี้ก็ชอบค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ ล้างแล้วสะอาดสดชื่นดี ไม่แพ้ค่ะ ใช้แล้วสิวไม่มีเลย ชอบๆ 5.บีโอเร สูตรสครับสีเขียวอ่อน อันนี้สครับเม็ดใหญ่ไป ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แต่ก็พอใช้ไปจนหมดหลอดได้ค่ะ ุ6.OP White Radince C หลอดสีส้ม เป็นเจลล้างหน้า ใช้แล้วหน้าเนียนใส นุ่มๆ ไม่แห้งตึงเหมือนยี่ห้ออื่น ึ7.MPS สูตร สครับ สำหรับผิวมัน เพื่องซื้อมาใช้ค่ะ หลังจากล้างหน้าครั้งแรกก็โดนใจมากๆ สครับละเอียดดี กลิ่นหอมอ่อนๆ ล้างแล้วสดชื่นดี ผิวเนียนนุ่มขึ้น ไม่แห้งตึงค่ะ สรุป หลอดนี้หมดก็ซื้อต่อแน่นอน จ้า เพื่อนๆพี่ๆ ใช้โฟมล้างหน้ายี่ห้อไหนกันบ้างคะ ที่ใช้แล้วชอบ หมดแล้วซื้อต่ออ่ะค่ะ เผื่อจะเป็นแนวทางลองของใหม่ๆต่อไป

kengwinit

kengwinit

FULL PROFILE