ร้าน Thefaceshop มีที่ไหนบ้างค่ะ

นอกจากที่สยามแล้ว ไม่รู้ว่ามีที่ไหนบ้าง ...ไม่ค่อยได้เข้าไปแถวสยามซะด้วย
แต่อยากได้ที่ทาตาสีสวยๆ รบกวนช่วยหน่อยนะคะ บ้านอยู่แถวรัชดา ค่ะ

มีที่ Central พระราม 3 ค่ะ ชั้น2หรือ3 จำไม่ค่อยได้ แต่อยู่ตรงโซนลิฟท์แก้วน่ะค่ะ ลองหาดูนะคะ

อยู่แถวไหนคะ
ถ้าอยู่แถวๆงามวงศ์วานอ่ะ ที่เดอะมอลล์ก็มีน๊า ...
^_^

มีร้านที่เดอะมอลล์บางกะปิค่ะ นอกนั้นม่ายรู้ รอท่านอื่นมาช่วยตอบแล้วกันเนอะ

Package ของยี่ห้อนี้น่ารักดีเหมือนกัน แต่ไม่เคยซื้อใช้เลย เพราะเคยเข้าร้านครั้งนึงแล้วแสงจ้ามากแบบว่าร้านเค้าเปิดไฟนีออนแบบไม่หวงหลอดไฟเลยอ่า สว่างมากกก ต้องเดินหยีตาดูสินค้าอ่ะ เลยได้แต่มองอยู่ห่างๆทุกครั้งที่เดินผ่าน ฮิ ฮิ

เอ๋!!!!!   มีthe face shopด้วยเหรอคะเนี่ย ๆม่เหนรุเรื่องเลยอ่ะ อยู่ที่ส่วนไหนของสยามคะ เเล้วราคาเเพงป่าว อยากได้เหมือนกันค่ะ ช่วยบอกหน่อย

เดอะมอล์บางกะปิ

เดอะมอล์งามวงศ์วาน มีค่ะ

ที่อื่นไม่รู้ เพราะเดินแค่นี้ 55 +

ลิปกลอสสีน่ารักมากค่ะ ยืนยันเลย เหนียวหนืดๆหน่อย แต่ทาแล้วปากวิ้งน่าร้าก ไม่เป็นคราบขาวด้วยคะ
ที่central world ก็มีค่า อยู่ข้างๆskinfoodเลยชั้น3นะ
thefaceshopมีไรน่าสนใจมั่งอะคะ^^
^
^
^
ยาทาเล็บ the face shop สีน่าเล่นมาก

แต่ ไปทีไร เลี้ยวเข้า skin food ก่อนทุกทีเลย (ร้านนี้มันดูน่ากิน 555)
ได้ข่าวว่าจะเลิกนี่นา เห็นว่าหาคนร่วมทุนอยู่น่ะ ถ้าหาไม่ได้คงไม่มี the face shop แล้ว
แต่ก็อ่านมาเหมือนกันนะคะ ไม่แน่ใจ
โรบินสัน รัชดาภิเษก
ที่เดอะมอลล์ลบางกะปิไม่มีแล้วค่ะ

เราเซ็งมากเลย

เราเป็นลูกค้าประจำด้วยดิ ตอนนี้เลยไม่รู้ จะไปหาร้านได้ที่ไหนละ

ของเค้าดี เราชอบมากๆเพราะเรามันผิวแพ้ง่าย ใช้ของเดอะเฟกช็อปแล้ว มันไม่แพ้

เฮ้อออออ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again