ทำจมูกกับใครดีระหว่าง หมอจรัญ กับคลีนิคสวยงาม ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ

ตอนนี้กำลังจะไปทำจะจมูก แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะไปทำกับใครดี เพื่อนๆ พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ระหว่างคุณหมอจรัญ กับคลีนิคสวยงาม คือชอบแบบธรรมชาติค่ะ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ
เราเคยหาข้อมูลมาเหมือนกัน ส่วนใหญ่จะมีแต่คนบอกว่าหมอคมกริชทำสวย หลายๆเวบเลยอะคะ พี่สาวเราก็ทำกับหมอคมกริออกมาก็ธรรมชาติดี แต่ต้องจของคิวนานมากกก เราเลยไม่ได้ไปทำเลยทำทีลำปางนี่แหละถูกดี

อยู่กรุงเทพรึเปล่าค๊ะ

ป้าจะแนะนำให้ แต่นู๋ Mail มานะ

เดี๋ยวกลายเป็นโฆษณาไปค่ะ

tunyavoon@hotmail.com

ถ้าอยู่เชียงใหม่อ่ะคะ อยากรู้มั่งจัง ใครมีข้อมูลมั่ง

อยากทำ๊ง่ะ แต่มีที่เพื่อนทำมาที่นึง ดูใหญ่เป็นแฝดโน๊ตอุดมเลย  - -* แป่วว

เราไปทำที่โรงพยาบาล BNH นะ ทำกะหมอปรีชานะ
สวยมากจ้า
ค.ห ขอความคิดด้วยนะค่ะ อยากทำเหมือนกัน
ขอบคุณมากค่ะ
wewa707@hotmail.com
หมอปรีชา เตียวตรานนท์ เห็นว่าทำให้อั้ม หาข้อมูลมามากพอสมควร ว่าจะไปแก้กับหมอคนนี้แหละ เพราะทำที่ยันฮีมาแล้วไม่สวย เบี้ยวด้วย ถ้าหมอถามว่าตาไม่เท่ากันหรอ ตอบไปเลยนะว่าเท่า เพราะหมอถามเรา เราก็ดันตอบว่าไม่เท่ากันมั้งคะ ไม่ได้สังเกต แหมจะแก้ให้ตาเราเท่ากัน ดันเหลาซิลิโคนเบี้ยวๆ ยัดเข้ามาได้ สุดท้ายมีใครสนใจตาเราที่ไหน มีแต่คนสนใจดั้งว่าเบี้ยวรึป่าว มันหน้านัก อุตส่าไว้ใจ บอกว่าเอาแบบธรรมชาติ ที่หมอเห็นว่าสวย พี่หมอก็เจอจัดให้ เสริมดั้งไป ร้องเพลงไป เอาดั้งเบี้ยวกลับบ้านด้วย
หมอสมศักดิ์ค่ะ ทีทำให้อั้ม นุ่น หนิง
สังเกตกันไหมคะ ว่า สามคนนี้รูปจมูกจะคล้ายกันมาก
แต่ว่าราคาก้อแพงมากเหมือนกัน เกือบครึ่งแสน ใครมีทุนก้อจัดไปนะ

หมอกมล รู้จักกันไหม คนที่ทำให้น้องปอยสวยได้ นั่นแหละคะ
มีพี่ที่รู้จักเค้าไปทำทีนั่นมา ก้อมีหลายเกรดนะ สวยมาก
แผลหายเร็วด้วยจมูกสวยมากเลยแหละ

หมอปรีชา ก้อดีค่ะ  

คลินิกหมอชลทิศ ถ้าใครอยากทำจมูกสวย พุงลดด้วย
เพราะว่าเอาไขมันของเรามาทำเอง

เมโกะ ก้อดีค่ะ ธรรมชาติเหมือนกัน

คลีนิคสวยงาม ก้อดีค่ะ ธรรมชาติ สวยคะ

สนใจหมอคนไหน อันนี้แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลนะคะ
สวยงามมีเพื่อนไปทำมาจมูกมันม่ะเท่ากันค่ะ

แก้ไปแล้วด้วย...ก่อนทำตัดสินใจดีๆนะค่ะ

ถ้าราคาสูงหน่อยแต่ดีกว่าก็น่าจะดีนะค่ะ
หมอปรีชา....นี่อยู่ที่ไหน่อะค่ะ.....

อยากลองไปบ้าง..
อยากทำจมูกจัง
แต่ติดที่อยู่เมืองนอก
แล้วได้กลับไประยะเวลาสั้นๆ
จะทำยังไงดีให้ทัน ระหว่าง สอง ถึง สี่อาทิตเท่านั้น
อ่านบางคนบอกคิวยาวต้องรอนานท้อเลย
อย่าทำที่หมอจรัญ มหาทุมะรัตน์ นะคะ เราขอเตือน ตอนแรกก็เข้ามาดูในเว็ป เห็นเค้าบอกว่าดี (แต่ตอนนี้เราคิดว่าหมอเป็นคนโพสเองแหละ)สุดท้ายไปทำไม่สวยเลย ทรงน่าเกียจมาก ไม่ได้รูปกับหน้า ทรงแปลกๆพิกล พอกลับไปคุยเค้าบอกว่าดีแล้ว แล้วก็พูดไม่ดี ไม่รับผิดชอบเลย เราเสียความรู้สึกมาก อีก 1เดือนต่อมา เราเลยไปแก้กับหมออีกคนหนึ่ง(เพราะทนกับจมูกแบบนั้นไม่ไหวจริงๆ)แล้วขอดูแท่งอันเดิมที่หมอจรัญใส่ให้ เค้าเหลาแท่งได้น่าเกียจเป็นรอยมีดทั้งอันเลย (รอยเหมือนเราใช้มีดหลาดินสอตอนเด็กๆอะ)(ที่จริงถ้าเหลาเสร็จแล้วเค้าต้องใช้กระดาษเหมือนกระดาษทรายฝนให้มันเรียบอีกทีคะ) แท่งก็ บูดๆ เบียวๆ ไม่เสมอกัน เราเลยเข้าใจว่าทำไมจมูกมันเป็นทรงไม่สวย เพราะหมอเหลาแท่งไม่สวยนั้นเองคะ เหมือนไม่ได้ตั้งใจหนะ เซ็งเลยคะ
ปล.ถ้ายังตัดสินใจจะไปทำที่หมอจรัญ ก็คิดดีๆนะคะ เพราะเราเลือกอยู่หลายหมอเหมือนกันแต่สุดท้ายก็เลือกผิด ตัดสินใจให้ดีนะ แก้หลายทีก็เจ็บตัว เสียตังค์ เสียความรู้สึก นอยยยยยอีกกกกกก

หมอกมล ก็ดังนะคะ

หมอสุพร ที่ชลบุรี ก็ทำสวยอยู่ค่ะ ฮีเก่งเรื่องแปลงเพศ ทำหน้าอกด้วยค่ะ

หมอปรีชา เตียวตานนท์ ดังด้านการแปลงเพศค่ะ

ส่วนตัวทำกับหมอที่คลีนิคคุณหญิงค่ะ ฝั่งตรงข้ามเดอะมอลงามวงศ์วานค่ะ

ปลายปีก่อนโน้น 15000 บาท ก็สวยดีอยู่

แต่อยากได้งอนๆ หญิงๆหน่อยค่ะ อาจจะไปทำใหม่กับคุณหมอสุพร เนี่ยหล่ะ เอิ๊กๆ ดูก่อนค่ะ

ถ้าตังค์เหลือจากแปลงเพศ  + เสริมหน้าอก
มีน้องสาวเพื่อนไปทำที่สุขุมวิท 1 ค่ะ ชื่อหมอวิฑูร เราไม่เจอเค้ามานานหลายปี เจออีกทีเค้าสวยกว่าเดิมมากเลย ตอนแรกคิดว่าเค้าแค่ทำตาสองชั้น เพราะเค้าตาชั้นเดียว แต่เค้าบอกว่าทำจมูกด้วย จมูกสวยมาก ลองสอบถามดูนะคะ
คือเรากำลังจะไปเสริมจมูกกับคุณหมอกิติศักดิ์ที่คลีนิคสวยงาม

นัดแล้วจะไปวันศุกร์ที่ 13 มี.ค. นี้อ่ะค่ะ

มีเพื่อนคนไหนไปเสริมกับคุณหมอกิติศักดิ์มาบ้างแล้วคะ

รบกวนเพื่อนๆส่งรูปถ่ายตอน Before กับ After ให้ดูทางเมล์หน่อยสิคะ

d_tee_yee@hotmail.com

เพื่อเพิ่มความมั่นใจในการตัดสินใจน่ะค่ะ

แล้วเพื่อนๆคนไหนมีความคิดเห็นอะไรก็คอมเม้นบอกกันได้นะคะ

จะได้รู้มากขึ้นเพราะตอนนี้ก็หาข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูกอย่างขะมักขเม้นเลยละคะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่แสดงความคิดเห็นนะคะ
ข้อความที่15เหมือนเราเลยเรากำลังไปทำกับคุณหมอกิติศักดิ์ที่คลีนิคสวยงาม
ของเราวันที่12 มีนา
ข้อความที่ 16 ชื่อคุณอะไรคะขอเมล์หน่อยได้รึป่าวแอดหาหน่อยได้มั๊ยคะ
อยากคุยด้วยเพราะว่าจะไปทำเหมือนกัน วันใกล้กันเลยแต่ของเราขอเลื่อนเปนไปทำวันเสาร์ที่ 14 แล้ว ตื่นเต้นมั่กๆ
ข้อความที่ 17 ทำพุ้งนี้แร้ว เพ่อนเรากะเราก้จะไปทำเหมือนกาน
อยากคุยด้วยได้มั๊ยคะ
เราก้นัดไว้แล้วที่สวยงาม30นี้เอง
ใครเคยทามที่บ้าง
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะu
จะไปทำเหมือนกันได้คิว31 มีค. คุณหมอกิติศักดิ์ (สวยงาม)ใครทำมาบ้างขอคุยด้วยหน่อยนะ....www.siriyapoan@gmail.com
ไปทำมาแล้วเบี้ยวกำลังจะไปให้หมอดูเคยไปให้คนที่จัดคิวข้างล่างดูก่อนพูดจา"ม่ดีเลย
อยากเสริมจมูกเหมือนกันคะแต่ยังกล้าๆกล้วๆอยู่ กะว่าจะไปทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์เหมือนกันคะรบกวนเพื่อนๆ ที่เคยทำที่นี่แนะนำหน่อยคะว่าจะไปทำสิ้นเดือนเมษานี้อะคะ
ที่สวยงามมีคนมาทำมากถ้าได้คิวช่วงบ่ายถึงเย็นน่าจะทำออกมาไม่ดี(คุณหมอกิติศักติ์)ก่อนทำก็ไม่ให้ปรึกษากับหมอจัดคิวให้ทำเลยไปทำมาแล้วกำลังว่าจะไปแก้
เราก็จะไปทำเหมือนกาน ที่สวยงามกับคุณหมอกิตติศักดิ์
แต่ที่รู้ๆๆกลัว แล้วเขาไม่มีรูปตัวเรา แบบ After & Before
เครียดมาก ไม่รู้ว่าจะไปทำดีไหม กลัวไม่สวยเพราะเราเป็นคน
เนื้อตรงจมูกน้อยมาก จมูกก็เชิดๆหน่อย แต่จิงๆๆโหง่วเฮง
เราได้น่ะ แต่เสียตรงจมูกมันเชิด เขาบอกเงินเก็บไม่อยู่ ก็เลยอยากแก้ด้วยล่ะ
ใครเนื้อจมูกน้อย แล้วไปทำมา ตอบกานมังน่ะ
อยากทำจมูก เหมือนกันค่ะ
ว่าจะไปทำ อีกไม่กี่้อาทิตย์เนี่ยค่ะ

ตอนนี้ สับสนมากเลย
เข้าไปดูตามเวบ บอกมาหลายที่ค่ะ
ไม่รู้ว่า จะเลือกที่ไหนดี

ใครที่มีประสบการณ์ สวยแล้วก้
มาบอกหน่อยนะค่ะ princess_kanza@hotmail.com
ด่วนเลย !!!!

ขอบคุนล่วงหน้า จ๊า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again