ช่วยวิธีเร่งผมยาวเร็วหน่อยคร๊า

ไปดัดผมมาค่ะ แล้วแบบว่าผมเสียมากมาย เลยตัดออกไปเยอะ
ตอนนี้อยากให้ผมยาวเร็วๆๆสาวๆ มีวิธีเร่งผมยาว รบกวนช่วยบอกหนอ่ยนะค่ะ

มันจะมีแชมพูของ mark&Tony อ่ะจ๊ะ น้ำยาสีแดงๆอ่ะ สำหรับเร่งผมยาวโดยเฉพาะ ลองไปหาซื้อดูนะชื่อ hair root อะรัยสักอย่างนี่แหละเราก็จำไม่ได้ ตามร้านที่เกี่ยวกับผมๆอ่ะน่าจะมีนะ

เอายาเม็ดคุมกำเนิดบดแล้วผสมกับแชมพูสระผม(แพนทีน)
เห็นเพื่อนทำแล้วได้ผลค่ะ
แต่ผมมันจะแห้งค่ะ

เราไม่เคยลองนะเพราะผมเรายาวเร็วอยู่แล้ว(เราสระผมทุกวัน)

ลองไปซื้อพวกแชมพู  ครีมหมักผม หรือเซรั่ม ที่มันจะเร่งผมยาวดูสิค่ะ
ที่ร้านขายอุปกรณ์ทำผมน่าจะมีขาย

สเปรย์ ซันออกจร้า  ตามร้านที่ขายพวกอุปกรณ์ทำผมอ่ะค่ะมีแน่นอน

แล้วก็สระผมทุกวันยาวเร็วชัวร์ๆๆ
แอบเห็น กระทู้ ก่อน 
ได้ ซื้อ longchamp  หรือ ยังที่ duty free
อยากทราบ ราคา 
มานเกวี่ยวกะ [ฮอโมน] ไม่ไช่เหงอ
เอากะแฟนบ่อยๆเผมยาวไวมากๆ
อาทิตย์ละ2ซ.มเลย
นี่ๆมีเด็กนักเรียนโรงเรียนชื่อดังในเชียงใหม่ถูกขังตายในห้องนํ้ากว่าพบศพก็ผ่าน1อาทิตย์โปรดส่งต่อไปอีก6คนถ้าไม่ครบเวลา0.00น.เด็กคนนั้นมาเคาะประตู......ขอโทษนะเราโดนมาแล้วซวย
เราใช้แชมพูยี่ห้อ mark&tony จ้า
มีขายอยู่ตรงมาบุญครองชั้น3
น้ำยาจะสีแดงๆ เราใช้อยู่ๆ
ผมยาวเร็วมากจ้า
นี่ๆมีเด็กนักเรียนโรงเรียนชื่อดังในเชียงใหม่ถูกขังตายในห้องนํ้ากว่าพบศพ ก็ผ่าน1อาทิตย์โปรดส่งต่อไปอีก6คนถ้าไม่ครบเวลา0.00น.เด็กคนนั้นมาเคาะ ประตู......ขอโทษนะเราโดนมาแล้วซวย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again