หาซื้อเสื้อผ้าคนอ้วน แบบน่ารักๆที่ไหนหนอ

1 37
รู้ก็รู้ว่าอวบอ้วน หุ่นไม่ดี
  แต่ทำไมอยากได้เสื้อผ้าแบบคนหุ่นดีๆตลอดเวลาก็ไม่รู้เลยอ่ะค่ะ ยิ่งได้อ่าน Cawaii เดือนนี้ทีไร ใจมันจี๊ดดดด จริงๆเลย (เจ็บใจ ใส่ไม่ได้แบบเค้า) เลยอยากถามพี่ๆน้องๆในที่นี้ คนหุ่นอวบๆแบบเรา จะหาเสื้อผ้าน่ารักแบบนี้ได้ที่ไหนบ้างคะ โดยเฉพาะเลกกิ้งลายสวยๆงามๆ (ทันสมัย ใส่สบาย กินกระจายพุงกาง เอิ้กๆๆ
) กับเอี๊ยมแบบน่ารักๆ ทำไมหายากแบบนี้หนอ (เอ๊ะ รึเราอ้วนเกินคนอื่นจริงๆ) รบกวนด้วยนะค้า  ขอบคุณค่า

Cutie

Cutie

FULL PROFILE