ชุดเสื้อผ้าเกาหลีที่แพทตินั่ม

อยากทราบมากๆๆๆเลยค่ะ 

ว่า รานขายเสื้อผ้าแนวเกาหลี ที่แพทตินั่มอยู่ ชั้นไหน ตรงไหน ค๊า

ใครรู้กรุณาบอกด้วยยยยยค๊า...............

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แถมรูป จขกท ค่ะ 555

เท่าที่เคยไปมันก็จะมีประปรายอยู่ทั่วๆห้างนะคะ

อยากให้ลองไปเดินดูทั่วๆ

จะได้ของติดไม้ติดมือกลับมาเต็มไปหมด เหอะๆๆๆ

ร้านที่เราซื้อบ่อยนะคะ ชั้น 1 มีเยอะค่ะ ลองเดินดูนะคะ มีเกือบทุกชั้นอ่ะคะ

ขอบคุณค๊า.....^_^

เพียบเลยค่ะ เอาเป็นว่ามีทุกชั้น แต่รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ร้านใต้ดินของสวยๆเยอะนะคะเดินเลาะขอบไปเรื่อยๆ 55
อยู่ที่ชั้น1หลังสุดเลยนะจ๊ะ
ลองดูเว็บนี้ไหมคะ เคยซื้อ ราคาถูกดี
เป็นพวกcopyเกาหลี
เว็บcheezekorea21
เคยไปเดินที่แพทตินั่ม หาซื้ออยู่เหมือนกันจ้า ได้บ้างไม่ได้บ้าง ช่วงหลังไม่ค่อยมีเวลาเลยซื้อทางเวปค่ะที่เวป www.appletreeshop.ibuy.co.th งานดีมากๆ เพราะเราสั่งอยู่ประจำ งานเหมือนในภาะเลยค่ะ ลองดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again