4000  *0*  ทำไมถูกจังเลย  ไม่ทราบข้อมูลเหมือนกันค่ะ ^^ รอ คห.ต่อไปนะ อิอิ
ถูกจัง  แต่เคยเข้าไปอ่านตามที่ต่าง ๆ เค้าก็ให้เครดิตคุณหมอกันเยอะนะค๊ะ

เหอ ๆ ช่วยตัดสินใจไม่ได้ค่ะ  แต่รูปหน้านู๋ ถ้าทำจมูกแล้วคิดว่าต้องสวยขึ้นแน่นอน
อ้อ ขอตอบเรื่องการดูแลว่า

ห้ามกินวิตมิน ยาประเภทแอสไพริน ก่อนทำประมาณ 1 สัปดาห์

จะช่วยเรื่องการแข็งตัวของเลือดได้ดีค่ะ ถ้าอยากสวยก่อนปีใหม่ก็ควรจะไปทำช่วงนี้แหละ

ปีใหม่ก็สวยพอดี

อยากได้รูปแบบจมูกอย่างไร ถือรูปไปให้คุณหมอพิจารณาค่ะ

คุณหมอจะตอบได้ว่า สามารถทำได้แค่ไหน

ส่วนการปฏิบัตตัว ให้คุณหมอเจ้าของเคส เป็นคนแนะนำดีที่สุดค่ะ

เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย ป้าเอาใจช่วยค่ะ
อยากทราบว่ามีเวลาพักฟื้นแค่ 5 วันพอหรือเปล่ามันจะหายหรือยังเพราะต้องไปทำงานค่ตอบด้วยน่ะค่ะ
ไปทำกะหมอบุญถิ่นมาวันนี้วันที่ 4 แล้ว
3 วันก้อหายเป็นปกติแล้วค่า
ไม่ช้ำด้วย แต่ไม่ชอบทรง
เราก็กำลังจะไปทำเหมือนกันแต่ว่าเราไม่รู้ว่าต้องทำยังไงก่อนที่จะเสริมจมูกและก็ต้องดูแลอย่างไรช่วยตอบมาเป็นข้อๆ ได้ไหมค่ะ (ขอบคุณค่ะ)

กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกันเลย ราคาจะมีผลกับคุณภาพมั้ยคะ

เค้าก็ว่าจะไปทำอยู่ค่ะ
ไปให้ภรรยาคุณหมอดูมาแล้ว
ใจดีออกครายบอกว่าดุ ไม่จิ้งงงง ม่ะจิงเลย
หมอไม่ค่อยยุยงส่งเสริมให้ทำเลยอ่ะ
เวงกำ
จิงหรอ 4,000 เนี้ยน่ะสวยได้แล้วทามดีหรือป่าวรวมค่ายาด้วยมั้ยค่ะแล้วเราสามารถเลือกรูปแบบไปหั้ยดูได้ป่าวค่ะ
คุณหมอมั่ยดุหรอเห็นว่าบางคนบอกว่าดุด้วย
ที่สำคัญมือเบาอ่ะป่าว
อยากทราบว่าตอนนี้ทำจมูกราคาเท่าไหรอะค่ะ
อยากทำมากมายเลยอะค่ะ
ทำแล้วมันจะหนึงหนังตรงตาไม๊ค่ะ
วันนี้ไปทำมาแล้ว หวาดเสียวมาก ** ส่วนตัวเป็นคนขี้กลัว** ใครชอบตื่นเต้น ก็ยาชา ใครไม่กล้า ก็ยาสลบไปเลย แต่ผมยาชา สุดยอด บุฝผาราตรี สอง จริงๆ ฉากตอนเย็บปากพระเอก อิอิ ล้อเล่น! ดีคับ ออกมาดี แต่ตอนนี้ตอบไรได้ไม่มาก เพราะไม่ถึงวันเลย แล้วจามาเล่าอีกค้าบ
อยากทำมากเลย แต่เป็นคนเนื้อจมูกบางมาก เวลาทำจะเห็นเป็นเส้น หรือแท่งหรือเปล่า เพราะมันดูไม่สวยงามเลย ใครจมูกเล็ก และไม่ค่อยมีเนื้อช่วยบอกที (ที่ทำจมูกแล้วนะ)ว่าออกมาดีหรือเปล่า
ไปทำมายังอะค่ะ
ขอดุรูปหน่อย
อยากไปทำกับหมอคนนี้เหมือนกัน เห็นคนให้เครดิตเยอะนะ แต่ข้อเสียเห็นบอกปลายจะแข็งๆหน่อยนี่แหละ แต่เห็นออกมาสวยหลายคนนะเท่าที่ดูรูป ลองเข้าไปดู ลิ้งค์ของคุณพีช สิค่ะ มีโพสไว้ตั้งแต่ก่อนทำ จน ทำได้ 1 นาที 1 วัน 2 วัน จนไปเรื่อยๆค่ะ คุณพีชจะลงรุปให้ดูค่ะ ดูแล้วสวยดีค่ะจนตอนนี้เค้าโพสรูปที่ทำได้สามเดือนแล้วค่ะ เห็นแล้วก็รู้สึกมั่นใจนะค่ะ ว่าจะลองโทรไปถามที่หมอดูเหมือนกันค่ะ
จะไปทำเหมือนกันคับนัดหมอไวแล้วแต่ผมก็กลัวบางอ่าคับ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again