ถามทางไปตึก q house ค่า

คือว่าได้รับรางวัลกับการเล่นเกมส์ตอบคำถามค่าจาก tri-aktiline

แต่ว่า ดันไปไม่เป็นอ่าสิคะ  ไปลองหาใน google map แล้วอยู่แถวๆ ถ.เพชรบุรี  แต่แบบไปไม่ถูกอยู่ดีอ่าคะ

ไม่รู้ว่าไปแล้วจะคุ้มกะค่าเดินทาง + ค่าเหนื่อยไหมเนี่ยยย

ไปทางไหนดีคะ

เย้ๆๆได้เหมือนกันเลย ถ้าจำไม่ผิดอยู่ข้างๆร.พ.รัตนิน ลงรถไฟใต้ดินเพชรบุรี ไม่ก็ก็รถไฟฟ้าอโศกจ้า เดินไม่ไกลมาก ถ้าไม่อยากเดินก็มีวินมอไซค์คร๊าบ

ถ้าลงใต้ดินเพชรบุรีออกประตูของ มศว นะคะ
แล้วเดินมาทางด้านตึกแกรมมี่

ถ้ามารถไฟฟ้าก็ลงอโศกแล้วต่อวินเลยค่ะ ^^
อยู่แถวตึกแกรมมี่จ้า.......... ของขายเพียบ.... อย่างสองท่านด้านบนว่า นั่งรถไฟฟ้า จากนั้น พี่วินโลด
เย่ๆ ได้เหมือนกันเรย ว่าแต่มีของขายเพียบนี่มีอะไร ประมาณไหนอ่ะคะ???
 อ๋อ แถวนั้นมีเสื้อผ้า เหมือนๆ ตลาดนัดขายอยู่เยอะอะจ้า มีเรื่องสำอางแบบหิ้วมาขายก็เยอะต้องเดินๆ ดุอะจ้า
Q house ไหนครับ ที่สาทรก็มีตึก Q House น่ะครับ อยู่หัวมุมถนน พระราม4 ตัดกับสาทร ตึกเดียวกับ ธนาคาร L&H
ยุตรง เพลินจิตค่ะ ลงรถไปฟ้า บีทีเอส ถึงเรย ยุด้านขวามืออะค่ะ

พอดีพี่สาวทำงานยุ
มีหลาย คิวเฮ้าส์ นะคะ

เท่าที่รู้ ก็ เพลินจิต สาทร และก็ อโศก

ที่ไหนเอ่ย

อโศกอ่าคะ

ขอบคุณทุกคนเลยนะคะ

ว่าจะไปเอามาให้คุณแม่ลองใช้อ่ะคะ

ได้เหมือนกันเลยค่ะ ว่าจะเข้าไปเอาอาทิตย์หน้าอยู่
สงสัยจะได้ไปเดินชอปเป็นของแถมนะคะเนี่ย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again