นอกเรื่องหน่อยค่ะถามด่วนจ้า Lotus ปิดกี่โมงอ่ะคะ

พอดีน้องเราจะซื้อดินสอ EE ไปสอบวาดรูปอ่ะค่ะ ทีนี้มันกุดหมดแล้ว ไม่ทราบว่ามีขายที่ lotus ไหมคะ แล้วlotus ปิดกี่โมงคะ?
ขอบคุณมากค่ะ
lotus แล้วแต่สาขานะ บางสาขาก็เปิด 9 โมง บางที่ก็ 7

ดินสอ EE ไม่ต้องโลตัสก็ได้มั๊งง ห้างอื่น ๆ ก็มีขาย ในร้านเครื่องเขียนอ่า
ไปซื้อที่ร้านเครื่องเขียนเลยคร่า จะไปสอบแนะนำให้ซื้อหลายๆแท่งนะคะ เหลาแบบยาวๆไว้เลย แรเงาแบบสานเส้นนะคะกรรมการตรวจเค้าจะชอบดูการสโตรกเส้นค่ะ
Tesco Lotus ถ้าเป็น Hypermarket เกือบทุกสาขาจะเปิด 9:00 AM - 11:00 PM ค่ะ .. แต่บางสาขาเปิด 7:00 AM หรือ 8:00 AM - 12:00 AM เลยก็มี

แต่ถ้าเป็น Express เปิดตลอด 24 ชั่วโมงค่าาา
EE มีตามร้านเครื่องเขียนทั่วไปค่ะ

โลตัสน่าจาปิด 4 ทุ่ม - เที่ยงคืนนี่ละค่ะ
ไม่รู้อ่ะ เค้าอยู่อังกฤษ อิอิ ขอให้ซื้อได้ไวไวเน้อ
แบบว่าร้านเครื่องเขียนปิดหมดแล้วอ่าค่ะ เลยต้องไปซื้อโลตัส แต่ทีนี้พอวิ่งจู้ด ไป มันไม่มียี่ห้อ สเตดเลอร์ อ่า - - มียี่ห้อ yaya อ่ะไรไม่รู้ สงสัย ญาญ่าหญิงมั้ง น้องมันบอกว่าไม่เอาถามเพิ่มนิดนึง ร้านสมใจ ตรงข้ามเพาะช่างเปิดกี่โมงคะ? ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
ปล.ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนมากค่ะ
สมใจเปิดตอนเช้าเรยคร่า
เราไม่รู้อะคร้าบ

เราอยู่ BERLIN
เค้าถามเวลาปิด ไม่ใช่เวลาเิปด กรูณาอ่าน คอมเมน์ด้วย .....................

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again