♦นายแบบชาวปากีสถาน...หล่อปานเจ้าชาย♦

0 78

ไปเจอใน Teenee.com ค่ะ หล่อม๊ากมาก หล่อเทพมากเลย
ทนไม่ไหว เลยเอามาให้สาวๆในนี้กรี๊ดดดกันบ้าง

+++มาดูกันค่า+++

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

+++หมดแล้ว หล่อเนอะ
+++
มาดูข้อมูลกัน

Imran abbass เป็นผู้ชายที่ติดอันดับ 1 ใน 10

ผู้ชายที่หล่อที่สุดของโลก

เป็นนายแบบ ชาวปากีสถานเป็น แขกขาว

หน้าตาจะ ไปทางพวกตุรกี พวกยุโรป ผิวจะขาว ตาคม ผมดำ

หุ่นดี หน้าตาหล่อ คมสัน คนในเนท มักจะเข้าใจผิดว่า เป็นเจ้าชาย

เพราะเมล์ฟอร์เวิลด์ฉบับหนึ่ง แต่ความจริงอิมรามเป็น ดารา-นายแบบ

ข้อมูลเกื่ยวกับ อิมราม ที่ค้นจาก กูเกิล ส่วนใหญ่จะมั่ว

เพราะมีคนที่ ชื่อ Imran abbass ซ้ำกันใน อินเดีย และ ปาฎี

3 คน จากการค้นหาแบบละเอียด

อิมราน ความจริงเป็น สถาปนิก เรียนจบจากมหาวิทยาลัยที่มีชื่อเสียง

ของปาฎีสถาน เป็นอิสลาม เข้าวงการตั้งแต่ อายุ 18

โดยการเป็นนายแบบ เคยเล่นหนัง รับบทเป็นเจ้าชาย

ปัจจุบัน อิมราน อยู่ที่อินเดีย เพราะถูกคนชักชวนเข้าวงการ

หนังของอินเดีย ซึ่งมีชื่อเรียกเฉพาะว่า Bollywood

ซึ่งเป็นวงการหนังที่ใหญ่กว่าของ ปาฏีสถานมาก

เครดิต : จากคุณ
AMOR FATI ค่ะ

เครดิตเรื่องและภาพ : TeeNee.com

มาเพิ่มรูปจ้า กรี๊ดกร๊าดมากมาย

12

13

14 สมัยละอ่อนใสใจหวิว

15

พอละจ้า อยากได้ไว้นอนกอดเพิ่ม
หาดูในกูเกิ้ลนะคะ

เครดิต : https://www.tarot.is.in.th/?md=content&ma=show&id=123

Ksparrow 89

Ksparrow 89

อันยอง ♪
เกดจ้า อายุ 21 ปีแล้วค่ะ

ชอบแต่งหน้า ชอบอ่านหนังสือ ชอบตระเวณกินจ้า

FULL PROFILE