♦นายแบบชาวปากีสถาน...หล่อปานเจ้าชาย♦

ไปเจอใน Teenee.com ค่ะ หล่อม๊ากมาก หล่อเทพมากเลย
ทนไม่ไหว เลยเอามาให้สาวๆในนี้กรี๊ดดดกันบ้าง

+++มาดูกันค่า+++

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

+++หมดแล้ว หล่อเนอะ+++
มาดูข้อมูลกัน

Imran abbass เป็นผู้ชายที่ติดอันดับ 1 ใน 10

ผู้ชายที่หล่อที่สุดของโลก เป็นนายแบบ ชาวปากีสถานเป็น แขกขาว

หน้าตาจะ ไปทางพวกตุรกี พวกยุโรป ผิวจะขาว ตาคม ผมดำ

หุ่นดี หน้าตาหล่อ คมสัน คนในเนท มักจะเข้าใจผิดว่า เป็นเจ้าชาย

เพราะเมล์ฟอร์เวิลด์ฉบับหนึ่ง แต่ความจริงอิมรามเป็น ดารา-นายแบบ

ข้อมูลเกื่ยวกับ อิมราม ที่ค้นจาก กูเกิล ส่วนใหญ่จะมั่ว

เพราะมีคนที่ ชื่อ Imran abbass ซ้ำกันใน อินเดีย และ ปาฎี

3 คน จากการค้นหาแบบละเอียด

อิมราน ความจริงเป็น สถาปนิก เรียนจบจากมหาวิทยาลัยที่มีชื่อเสียง

ของปาฎีสถาน เป็นอิสลาม เข้าวงการตั้งแต่ อายุ 18

โดยการเป็นนายแบบ เคยเล่นหนัง รับบทเป็นเจ้าชาย

ปัจจุบัน อิมราน อยู่ที่อินเดีย เพราะถูกคนชักชวนเข้าวงการ

หนังของอินเดีย ซึ่งมีชื่อเรียกเฉพาะว่า Bollywood

ซึ่งเป็นวงการหนังที่ใหญ่กว่าของ ปาฏีสถานมาก

เครดิต : จากคุณ
AMOR FATI
ค่ะ

เครดิตเรื่องและภาพ : TeeNee.com

มาเพิ่มรูปจ้า กรี๊ดกร๊าดมากมาย

12

13

14 สมัยละอ่อนใสใจหวิว

15

พอละจ้า อยากได้ไว้นอนกอดเพิ่ม
หาดูในกูเกิ้ลนะคะ

เครดิต : http://www.tarot.is.in.th/?md=content&ma=show&id=123

หล่อลากดินนนนนนนนนนนนนนนน
หล่อแบบสวยด้วย
อย่างงี๊แหล่ะ.....หล่อเทพบุตรจริงๆ!!!!!

เก็บไปฝันเลยยยย
โห
อันนี้เรียกว่าหล่อขั้นเทพ
><

เคยได้รับในฟอร์เวิร์ดเมลล์เหมือนกัน หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกมายๆๆๆที่สุด
:)
แต่แพ็ตอ่านเค้าบอกว่า เจ้าชายปากีสถานหล่อปานนายแบบ  

สรุปเป็นเจ้าชายอ่ะป่าวนิ ถ้าไม่ได้เป็นก็ไม่เป็นไร

เพราะยังไงก็เป็นเจ้าชายของแพ็ตอยู่ดี โห่ะๆๆๆๆ

เห็นรูปนี้มาตั้งแต่3ปีที่แล้วววว หลงเลยตอนนั้น 555
รูปที่ใส่ชุดพื้นเมือง....เห็นแล้วละลายได้เลย...

หล่อสุดใจขาดดิ้นค่ะพี่น้อง
เคยได้เมล์มานานแล้วค่ะ ตอนนั้นชื่อเมล์บอกว่า เป็นเจ้าชายปากีสฯ ต๊กกะใจเลย เกือบเชื่อ ก๊ากกก หาข้อมูลปรากฎว่า เป็นดารานิ แห่ม หล่อสุดๆ ไปเลยนะ หน้างี้หวานนน
โดนอ่ะ...แป๊กเลย อิอิ
โอ้ว หล่อ ขั้นเทพ ก๊าบ หล่อลากดิน เหอๆ เก็บไปฝันดีกั่ว กร๊าก
ตาสวยมากเลย.....อยากสบตาใกล้ๆ  5555

เคยเจอว่าเป็นเจ้าชายเหมือนกัน หล่อเนอะ กรื๊ส 55

ว่าแล้วต้องเป็นผู้ชายคนนี้ ^^
หล่อขั้นเทพจิงๆๆ
จะเจ้าชายหรือนายแบบ แต่เราเปนลมไปแล้ว หล่อมากกกกกกกกก
อ้อ ตาคนนี้เหรอ  สนิทกัน

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้ติดต่อ   ติดต่อแต่

พี่วิก  พี่วิก  เจอกันทุกวันพุธ พฤหัส ง่ะ หุหุ

โอยยยยยยยยยยยยยย   ใจร้าวหมดเลยยยยยยยยยยยยยย

บ้าไปแล้ววววววววววววว
จะหล่อไปไหน >.< คนที่บ้านเทียบไม่ติดเลย

คิ้วเข้มมากกกกกกกกกกกกก  ขนตาก็ยาววว อิช้านแพ้ราบคาบ
เข้าใจผิดมาตลอดว่าเปนเจ้าชาย   - -''
แต่หล่อมากก ก  ... 

แขกขาว ทำไมถึงหน้าตาดีกันจัง

อยากกิน

เคยได้มาเป็นFW mail ว่าเป็นเจ้าชายเหมือนกันค่ะ
ปัจจุบันยังเก็บไว้อยู่เลย

หล่อสุดๆ

หล่อสุดๆเลยค่า โอ๊ยยย น้ำลายไหล เอ๊ยไม่ใช่และๆ    อิอิ

น้ำลายไหลย้อยยยยย ก่อนนอนได้ดูเป็นบุญตา อิอิ

แขกขาว นี่หน้าตาเขาดีจริงๆ    จมูกโ่ด่ง ตาโต หน้าคม แล้วก็ขาว โอ้วว หล่อมาก
อยากเป็นใบไม้เเห้งจริง เอิ้กๆ
แอร๊กกกกกกกก...จาขาดใจตาย
โอ้ ซาร่า ไอ้แห้ง ฝามีที่บ้าน ชิดซ้ายไปเลย เห็นแย้ว น้ำยายไยยยยย อยากเอามาเป็นพ่อพันธุ์ เง้ออออ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again