+++ เสื้อกันหนาวสวยๆ ค่ะ +++

แฟชั่นเสื้อกันหนาวสวยๆค่ะ

Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket
Photobucket

หวังว่ากระทู้นี้จะไม่เจอคนโรคจิตคิดลบนะค่ะ(หลังจากเจอมาแล้ว2ครั้ง)ถ้าเจออีกกระทู้นี้คงเป็นกระทู้สุดท้ายแล้วค่ะ)

อบคุณทุกคนที่เข้าชมนะค่ะ

รอออออออออออออออออออออออ  จ้า

ชอบตัวที่  8  สีดำ  แบบว่าโดนนนนนนนนนนนนนน

บ้านเรามีขายป่าว   ที่ไหนอ่ะ

อยากใส่โค้ทยาวๆมั่งจังแต่บ้านเราไม่หนาวขนาดนั้นเนอะ

ตัวที่ 8 สีดำ เคยเห็นแบบคล้ายๆกันของ edc อ่ะค่ะตอนนี้ลดอยู่ด้วย
ตอบคุณuptooil บ้านเราส่วนมากจะเป็นพรีออเดอร์ค่ะมีขายตามเว็บขายเสื้อผ้านำเข้าทั่วไปหลายร้านเลยค่ะ
ลองค้นหาที่ google ดูนะค่ะ

แบบน่ารัก น่าใส่ทั้งนั้นเลย ถ้าบ้านเราอากาศหนาวๆกว่านี้คงจะได้ใส่แน่ๆ
ไม่รู้ปีนี้จะหนาวให้ชื่นใจสักกี่วัน
โค้ท สวยทุกตัวเลยบ้านเราคงไม่หนาวขนาดต้องใส่โค้ทมั้ง

แต่อะนะ ....ชอบอะ
ชอบๆน่ารัทุกตัว อ๊ากกกกกกกก อยากได้ๆ
ชอบตัวที่มีหูหมีอะ

ตัว hood หมีนี่น่ารักได้ใจไปเลยค่ะ :) สวยๆทั้งนั้น นางแบบก็น่ารัก

น่ารักจังอ่า

อยากได้ๆๆๆ

น่ารักดีอ่ะ แต่ถ้าอยู่เมืองไทย ไม่มีโอกาสได้ใส่แน่ๆเลย
ชอบค๊า น่ารักจังงะ
น่าร้ากกก>O<
อยากใส่มั่ง555
แต่ถ้าใส่อยู่เมืองไทยอาจโดนหาว่าบ้าได้-*-
แต่ใส่แบบนี้ไปเหนือก็ได้นะเนี่ยเพราะตอนนี้คงหนาวมากกกก

น่ารัก มีตัว1 แล้วตามแบบเลยสีชมพูหัวใจขาวแต่คนล่ะสีอ่ะ ของเราสีดำ อิอิ

ชอบตัวแรกกับตัวสีดำจังค่ะ ว๊านหวาน คุณนายนิดๆ น่าร้ากก

อยากได้ทุกตัวเลย  ว่าแต่เมืองไทยจะหนาวกี่วันล่ะเนี่ย

นางแบบเค้าน่ารักๆๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

น่ารักทั้งนั้นเรย ค่ะ ^^ เป็นกำลังใจให้ จขกท. นะคะ

มีหูหมีด้วย .. น่ารักจัง
บ้านเราไม่หนาวจริง -*-
น่ารักทุกชุดเลยค่ะ แต่ชอบชุดที่มีหูหมีที่สุด มีขายที่ไหนราคาเท่าไหร่ใครรู้มั้งเอ่ย อยากได้อ่ะ
ตอบคุณ jeab ค่ะ มีขายตามเว็บเสื้อผ้านำเข้าค่ะ ลองค้นหาที่ google ดูนะค่ะ
ไม่ก็เข้าไปที่เว็บ(วีเลิฟช็อปปิ้งดอทคอมแต่ให้เปลื่ยนเป็นภาษาอังกฤษนะค่ะ) เพราะในนี้เขียนเป็นภาษาอังกฤษไม่ได้ค่ะเพราะมันจะขึ้นว่า --คำโฆษณาต้องห้าม--
เว็บนี้เป็นเว็บศูนย์รวมสินค้าและร้านค้าทุกอย่าง มีเป็นพันๆร้านเลยค่ะเข้าไปเลือกดูนะค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะคุณ girlgame

สวย เท่ห์ น่ารัก ดูดีทุกตัวเลย

ช๊อบ ชอบบบบบบบบบ
สวยๆทั้งนั้นเลย แต่กลัวจะไม่หนาวนี่ซิ ^^"

ต้องใส่ที่ลำปางค่ะ
เพราะลำปางหนาวมากกก

ไม่เกี่ยว 555

ขอบคุณที่เอามาให้ดูกันนะคะ ^^
คุณ Mameha ไม่ใช่เฉพาะลำปางหนาวมากนะค่ะ555 เห็นเขา(เขาไหนหว่า) บอกว่า กทม.ปีนี้ก็จะหนาวยาวเลยเหมือนกัน ต้องรอดูว่าจะหนาวจริงเปล่า แต่ตอนนี้อากาศก็เย็นลงบ้างแล้ว
เพี๊ยง..!! .ปีนี้ขอให้กรุงเทพฯหนาววววววววว หลายๆวันหน่อยเถ๊อะ

ไม่ได้สัมผัสเสื้อหนาวสวยๆมาหลายปีแล้วอ้ะ  สาธุ!

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again