ช่วยกันแต่งตัวไปงานแต่งพี่ชาย มีรูปใส่ชุดให้ดูค่ะ

เข็มขัด กับรองเท้าแดง เป็น ascent

ขอคำแนะนำ แต่งหน้า ทำผม และ accessories ค่ะ เมื่อวานบางคนคงเห็นแต่ชุดกันไปบ้างแล้ว คราวนี้ใส่ให้ดูแล้วค่ะ

เอาผมขึ้น แอบเห่อผ้าพันคอใหม่ด้วย ลายเสือออออ

ใส่กับรองเท้าเทาออกดำ เฮ้อ ทำไมขาเราถึงได้สั้นอย่างนี้

เพื่อน ๆที่เข้ามาดูเมื่อวานแนะนำให้ใส่รองเท้าดำ เข็มขัดดำ กับถือคลัช ซึ่งต้องสวยมาก ๆ แน่ ๆ

แต่บ้านเราเป็นคนจีน ผู้ใหญ่เยอะกลัวโดนดุอ่ะ ไม่กล้าใส่ดำมาตัดเยอะ ๆ

ชอบรูปแรกสุดค่ะ ...

ใช้กระเป๋าถือใบเล็กๆ สีอ่อนๆ ก็สวยดีนะคะ สีขาวครีมอะไรแบบนั้น

หรือกระเป๋าแดงรองเท้าแดงก็ดีนะคะ แต่อย่ามีผ้าพันคอเลยค่ะ....

รอความคิดเห็นต่อไปค่ะ

เราว่ารูปแรกน่ารักสุดจ้ะ รูปที่2 เราว่าผ้าพันคอยังไม่เข้าเท่าไหร่ ส่วนรูปที่3 เราว่าสร้อยคอน่าจะเป็นสร้อยที่เส้นเล็กๆ และมีจี้เล็กๆ น่าจะดูเหมาะกว่าจะ

ปล. แต่ดูรวมๆแล้ว น่ารักมากๆจ้ะ ให้คะแนน 9/10 ค่ะ
เราว่าใส่รองเท้าแบบไม่มีสายคาด ขาจะดูยาวเรียวกว่าใส่แบบมีสายคาด
ส่วนจะเป็นสีดำ หรือสีแดงก็ดูดีหมดค่ะ
เราว่าเซตแรกโอสุด จะรวบผมหรือปล่อยผาวก็ได้ ตามแต่ชอบ
แต่แนะว่าถ้ารวบผมและเพิ่มต่างหูใหญ่กิ๊บๆก็จะโอมาก
แต่ถ้าไม่ใส่ต่างหู ก็ดูเป็นจี้ที่เล็กน่ารักๆคะ เข็มขัด รองเท้าโอแล้วน๊า
ชอบเซตแรกสุดเลยค่าผมปล่อยแล้วโรลอ่อนๆน่าจะสวยน๊า

เซตแรกผ่านค่ะ ปล่อยผมดีกว่าค่ะ ม้วนโรลใหญ่ๆ ใส่ต่างหูกะสร้อยข้อมือพอค่ะ สร้อยคอไม่ต้อง
เพราะชุดเก๋ จะได้ดึงความสนใจไปที่ชุด ส่วนเรื่องแต่งหน้า http://www.jeban.com/viewarticle.php?t=111
ตามไปเลยค่ะ สวยมาก

ชอบเซตแรกค่ะ ม้วนผมให้เป็นลอนค่ะ ใส่ต่างหูด้วย
เซตแรกด้วยคนค่ะ

ชอบชุดแรกสุดค่ะ

ชอบชุดแรกจ๊ะ  อย่าใส่ผ้าพันคอนะ พี่ว่ามันดูยุ่งๆเยอะๆยังไงไม่รู้
ชุดแรก คลัชสีแดงแจ่มมากค่ะ
ปล่อยผมก็ดีนะคะ แต่อย่าใส่ผ้าพันคอเลยค่ะ...เหมือนคห.บน ๆ อ่ะค่ะ เราว่า
ลายเสือกับงานแต่งงานแอบไม่ค่อยเข้ากัน แหะๆ
แต่ว่า รองเท้า แดงหรือดำก็ไปได้ทั้งนั้นจ้า
รูปแรกค่ะ มีสร้อยสะหน่อยแจ่ม
รูปแรกน่ารักสุดๆๆแล้วค่ะ > <
ชอบ รูปแรกนะคะ

ทรงผมน่าจะดัดแบบโรลใหญ่ๆ ใส่ตุ้มหู กำไล นิดๆหน่อยๆ

สร้อยคอเพิ่มตรงคอนิดนึง มันดูโล่งๆยังไงไม่รู้ -*-

เข็มขัดก็น่าจะออกสีไปโทนเดียวกันนะคะ

มันดูขัดๆยังไงไม่รู้อ่า ค่ะ

ชอบรูปแรกสุดค่ะ แล้วอยากได้ลุคแบบไหนค่ะ ถ้าชอบลุคหวานๆก็แต่งแบบ ภาพแรกแหละค่ะ ส่วนผมก็ม้วนให้เป็นลอนอาจจะจับมาไว้ด้านข้างก็ดูน่ารักดีค่ะ ใส่สร้อยเส้นเล็กกับต่างหูติดหูเพราะถ้าใส่แบบยาวแล้วมันจะไปตีกับ สร้อยค่ะ ใส่สร้อยข้อมือถือกระเป๋าใบเล็กๆก็น่าจะได้ค่ะ หรือ
ถ้าชอบแบบเปรี้ยวก็ใส่เข็มขัดเส้นโต ผมม้วนเป็นลอนแล้วใช้นิ้วสางให้ผมกระจายๆไม่จับเป็นลอนจนดูไม่เป็นธรรมชาติ  ใส่ต่างหูใหญ่ๆเป็นแบบระย้าก็ได้ค่ะ แล้วไม่ต้องใส่สร้อยคอ แล้วใส่กำไล ใหญ่ๆถือคลัชเก๋ๆซักใบก็เลิศเลยค่ะ

ป.ล. ทั้งสอง แบบควรใส่รองทเบบไม่มีสายคาดนะคะ

รูปแรกเลยค่ะ

รูปแรกสวยค่ะ

ใส่ตามนี้แล้วก้อใส่ต่างหูเด่นๆ เลยค่ะ ไม่ต้องใส่สร้อยคอนะคะ เด๋วมันจะรกเกินไป

ใส่กำไลอีกนิดนึงก้อได้นะคะ เลือกแบบเก๋ๆ แต่ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นไรค่า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again