ขอคำแนะนำเรื่องชุดไปงานหมั้นค่ะ (เหงื่อตก)

0 10

จะต้องไปงานหมั้นที่โรงแรมอ่ะค่ะ แต่ยังคิดไม่ออกซะทีว่าจะแต่งตัวยังไง

ตอนนี้ก็มีชุดอยู่ชุดนึงอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่ามันจะลำลองไปมั๊ย เพราะมันไม่ใช่พวกเดรสชีฟองอะไรแนวนั้นอ่ะค่ะ

พี่ๆช่วยดูให้หน่อยนะคะ รูปค่ะ

มันเป็นกางเกงนะคะ ชิงคิดว่าจะหาสร้อยยาวๆมาใส่ แล้วก็ใส่ถุงน่องสีดำ+ส้นสูงรัดข้อเท้า ไหวปะคะเนี่ย? เหอๆ

เหตุผลที่คิดจะใส่ถุงน่องสีดำเพราะขนหน้าแข้งค่ะ กร๊ากๆ มันยาว+หยิกจนเหมือนขาผู้ชายไปแล้ว

ไม่รู้จะพรางยังไงดี พี่ๆคิดว่าใส่ได้มั๊ยคะแบบนี้ หรือชิงจะเลิกห่วงขนหน้าแข้งแล้วไปใส่เดรส+ส้นสูงดีกว่าคะ?

อ่อ ลืมบอก ชิงอายุ 18 อะค่ะ ไม่อยากแต่งแล้วดูเกินอายุ (เพราะหน้าแก่เป็นทุนอยู่แล้ว เอิ๊กๆ)

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ จุ๊บๆ

Beautiful lover

Beautiful lover

ชอบ J-Rock ค่ะ

FULL PROFILE