ร้านเช่าชุดแฟนซี

คือจะต้องใส่ชุดแฟนซีไปงานที่บริษัทคะ
อยากทราบว่าพอจะรุมั้ยคะว่ามีร้านไหนที่มีชุดอินเดียแดงให้เช่า
เพราะหาในเนตไม่เจอเลย
รบกวนเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ด้วยคะ
ลองดูแถวสะพานควาย  ประตูน้ำนะค่ะ

แต่ไม่ทราบว่ามีหรือป่าวนะชุดอินเดียแดง
ลองดูนะค่ะ
เราเห็นมีร้านเช่าชุดอยู่แถวประชาสงเคราะห์อ่ะค่ะ อยู่ประมาณซอย 27 เลยธนาคารกสิกรไทยมานิดนึงนะ แต่ไม่ทราบว่าจะมีชุดอินเดียแดงหรือเปล่านะคะ ยังไงถ้าอยู่ใกล้ๆ ลองมาดูนะคะ
รถเมล์ที่ผ่าน 12/13/54/117/204/36ก/ปอ36/157/163 ค่ะ

มีร้านอยู่ตรงสะพานหัวช้างราชเทวีอ่ะค่ะ ไม่แพงเลย
มีทุกแบบแน่นอน

ร้านบ้านผมค่ะ อยู่นวมิทร์15 เจ้าของชื่อพี่ปัดค่ะ มีหลายแบบแน่นอน พวกกองละครก็มาเช้าที่นี้ค่ะ
เด่วเอาเบอร์มาลงให้ที่หลังนะ หาก่อน

ร้านบ้านผม 027333886 บอกนุ่นพระจอมเกล้าพระนครเหนือแนะนำมานะค่ะ
พวกแฟนซีช่องสามก็มาจากร้านพี่เค้าค่ะ ของเยอะมากกกกกกกก ลองไปดูนะค่ะ
พี่ปัดเจ้าของร้านแต่ว่าไม่ค่อยอยู่ ส่วนใหญ่พี่เกียตรจะค่อยดูแลค่ะ พี่เค้าใจดีมากๆให้ลองชุดหลายชุดไม่บ่นเลยอ่ะ เราไปเช่าชุดไทยพี่เค้าบ่อยๆ

ตามคห.3ค่ะ ชื่อเพชรามั๊ง ถ้าจำไม่ผิด
เดินเข้าจากซอยแถวๆ BTS ราชเทวีได้
บ้านเราเช่าไปงานแฟนซีกันทั้งบ้านเลย
(ไปดูรูปความฮาใน ฮิห้า เราได้ อิอิ)

ชุดดินเดียนแดงมีเยอะแยะมากมายนะ เราเกือบเลือกละ
เคยไปหลายที่ ที่สะพานหัวช้าง ที่ nu-noiiบอก อาค่ะ เคยไปใช้บริการหลายปีแล้ว ถูกดี ของเยอะจนตาลาย (ลายจริงๆ)และคนก็มาเช่าเยอะด้วย ควรไปแต่เนิ่นๆนะค่ะ จะไดจองชุดไว้ได้ทัน ร้านเค้าฮอตจริงๆ
ลงBTSราชเทวี ต้องเข้าซอยหน่อยอาค่ะ ซอยที่มีป้ายฟิตเนตเก่าๆตรงแถวตีนสะพานเดินไปจนสุดพอเจอแยกไปทางซ้ายนะค่ะ ตรงไปเรื่อยๆมองทางขวาค่ะจะเห็นเลย จะบอกว่าซอยค่อนข้างแคบเอารถไปก็ระวังด้วยนะค่ะแคบแบบเลนเดียวเลยค่ะ
ที่เพชรบุรีซอย 18 ค่ะ เดินเข้าซอยมาอยู่ใต้หอค่ะ
ขอบคุณทุกคนเลยนะคะ 
ขอเบอร์ร้านตรงราชเทวีหน่อยได้ไหมค่ะ ถ้าได้ จะดีมากค่ะ ขอบคุณค่ะ
ไปงานที่ไหนหรอ?
เช่าชุดแถวบางนาหรือสมุทรปราการมีมั้ยคะ
รบกวนขอเบอร์โทรติดต่อที่ร้านด้วยได้มั๊ยค่ะจะได้โทรไปถามได้อ่ะค่ะ ขอบคุณทึกท่านมากค่ะ
อยากได้เบอร์โทร. ร้านตรงราชเทวีด้วย
อยากได้เบอร์เหมือนกัน
เมื่อวานลองไปเดินดูและ แต่หาร้านไม่เจอ
อยากได้

ชุดเกาหลี

อ่าคะ

ต้องชั้ย

ตอน มกราคม

นี้แร้ว

ด้วยอ่า
ร้านพี่ปัดบ้านผม ของดี แบบว่าอลังการไปเลย

ราคาก็สมเหตุสมผล

ขอบคุณคุณนุ่นที่แนะนำ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น