Review : ผมสีบลอนด์ทองประกายเขียวหม่น D-cash ค่าาาาาา

3 51
R

Before: นี่เป็นสีเก่ามันจะออกโทนน้ำตาลแดงๆ ยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกแต่เราไม่ชอบที่มันเป็นสีออกแดงๆเวลาโดนแดดเลยเปลีัี่ยนเป็นสีนี้
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v

ใช้สีบลอนด์ทองประกายเขียวหม่น แล้วก็ออกมาเป็นประมาณนี้เวลาโดนแดด......เย้ๆๆ หัวไม่แดงแร้วววววววว : )

After : ตอนทำออกมาใหม่ๆมันจะดูเข้มนะ แต่ว่าพอสระไปๆ มานก็ ค่อยๆอ่อนลงๆ จนตอนนี้หัวเราเป็นสีน้ำตาลทองละหล่ะ เป็นสีประมานนี้ไม่ออกประกายเขียวหละล่ะี้
v
v
v
v
v
v
v
v

กระทู้นี้ลองตั้งดูเป็นกระทู้แรกนะคะ...........มีอะไรผิดพลาดก็อย่าว่ากันเน้อ.....ลองดูๆ สำหรับคนที่ไม่ชอบผมที่ออกประกายแดงนะ เราว่าสีนี้ Work มากหละ : )

Aksika

Aksika

สวัสดีค่าา :)

FULL PROFILE