Review : ผมสีบลอนด์ทองประกายเขียวหม่น D-cash ค่าาาาาา

R
Before: นี่เป็นสีเก่ามันจะออกโทนน้ำตาลแดงๆ ยังไงก็ไม่รู้บอกไม่ถูกแต่เราไม่ชอบที่มันเป็นสีออกแดงๆเวลาโดนแดดเลยเปลีัี่ยนเป็นสีนี้
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v

ใช้สีบลอนด์ทองประกายเขียวหม่น แล้วก็ออกมาเป็นประมาณนี้เวลาโดนแดด......เย้ๆๆ หัวไม่แดงแร้วววววววว : )

After : ตอนทำออกมาใหม่ๆมันจะดูเข้มนะ แต่ว่าพอสระไปๆ มานก็ ค่อยๆอ่อนลงๆ จนตอนนี้หัวเราเป็นสีน้ำตาลทองละหล่ะ เป็นสีประมานนี้ไม่ออกประกายเขียวหละล่ะี้
v
v
v
v
v
v
v
v

กระทู้นี้ลองตั้งดูเป็นกระทู้แรกนะคะ...........มีอะไรผิดพลาดก็อย่าว่ากันเน้อ.....ลองดูๆ สำหรับคนที่ไม่ชอบผมที่ออกประกายแดงนะ เราว่าสีนี้ Work มากหละ : )
อ่าสวยอะ แต่ชอบตอนที่มันสีออกบรอนซ์เยอะๆอ่า
ว๊าววว ><
ทำสีเหมือนกันเรย
ดีแคชเหมือนกันอีก
ปอนล่อไป2กล่องเกือบไม่พอ
ก่อนย้อมฟอกสีอีก ใช้ยาฟอกไป4ซอง
อะไลจะเยอะขนาดน๊านน (ผมยาวเลยเอวค่ะ)

คุณ Aksika ฟอกสีด้วยรึป่าวเอ่ย ดูผมเสียเท่าปอนเรยอ่ะ

สีงามมากจ๊ะ
เราก้อทำบลอนด์เขียวมาเหมือนกัน
แต่สระไปสระมาเริ่มแดงอีกแล้ว เส้า
สีสวยมากเลยค่ะ เปรี้ยวววเลย ดูลุคมั่นๆ
แต่สีเก่าก็สวยนะคะ
เจ้าของกระทุ้สวย ทำสีไรก้สวยอะ
ไม่ได้ฟอกนะคะ แ่ต่พอดีว่าเคยทำสีออกแบบว่าบลอนด์อ่อนๆเลยอะค่ะ คือทำๆไปเรื่อยๆๆ จนมันอ่อน พอทำเข้มขึ้นมันก็ติดง่ายหนะค่ะ ..........แต่ผมเสียนี่ คงไม่ได้เป็นเพราะน้ำยาเค้าไม่ดีนะ แต่ผมเราไม่ดีเอง....แงงงง พยายามบำรุงอยู่ 555

ผมยังดูสุขภาพดีอยู่เลยคะ

กรี้ดดดดดสีนี้สวยมากกกกกกอยากทำสีนี้จังเลยทรายก็ไม่ชอบให้ผมมันออกแดงๆง่า
ว้าววววว สีสวยมากเลยค่า น่าลองๆ
สาว ๆ ลองดูนะคะ มันมียาสระผมของ ชวาสคอร์ฟ ขวดสีขาว ๆ มุก ๆ แต่ว่ามีสีม่วง ๆ คาดนะคะ น้ำยาสระเป็นสีม่วงเข้มมาก ๆ มันจะช่วยลดความแดงของผมทำสีอ่ะค่ะ แต่ว่าก็แพงอยู่นะ เห็นขวด $23 ได้มั้งคะ

ชอบทรงผม จขกท จังค่ะ ตัดที่ไหนเหรอคะ .. หน้าเราบ๊านนนน บาน จะตัดแบบนี้ได้น่ารักกะเขาไหมนิ 55

ชอบสีนี้เลย อยากทำมั้ง อ๊ากกกกกกกก ^^
สีสวยโดนใจ ซื้อสีนี้มา ยังไม่ว่างทำเลยค่ะ เห็นออกมาสวยแบบนี้ เสาร์นี้ต้องรีบทำซะแล้ว ^^
น่าร๊ากก
จขกท น่ารักจัง สีผมสวยมากเลยค่ะ
น่ารักจัง
u r so cute. beautiful hair color.
สวย ..
ไมเพ่ทำแล้วไม่เป็นงี้ง่ะจ๊ะ
ก็ใช้ ยี่ห้อเดียวกันอ่ะนะ  -*-

ของเราทำสีนีร้ แต่ส้มกว่านี้หน่อยอะ

จขกท ทำออกมาแล้วน่ารักจังเนาะ

เคยทำสีนี้เหมือนกันค่า ยี่ห้อเดียวกันด้วย
มันจะเขียวตอนแรกๆ พอซัก 2 อาทิตย์ผ่านไป เริ่มแดงค่ะ
แต่ของคุณ Aksika  เขียวสวยจัง

จขกท น่ารักถูกใจ อิอิ   สวยผมก็สวยด้วย

ผมสีสวยดีค่ะ
ไม่ชอบสีผมที่ออกแดงๆ เหมือนกัน
อิ.อิ

จขกท หน้าเหมือนตุ๊ตา blythe เรยอ่ะ น่าร้ากก

สวยคะ สีนี้สวยคะ อยากทำ แต่คุณแฟนมะให้ทำ บอกว่าชอบผมดำ แต่ว...
สีสวยดีค่ะ แอบอยากทำบ้างซะแล้วสิ

อ่อ..ชอบสีปากมากเยยอ่า บอกหน่อยน๊า ว่าใช้ลิปยี่ห้อ?
ว๊าวววน่ารักกมากเลยคร่าาาา ชอบ   ๆๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again