ใครได้ดูรายการ สมุทรโคจร อาทิตย์ที่ผ่านมาบ้างคะ เค้าพาไปคลีนิกศัลยกรรมที่เกาหลี

0 17
เห็นใน pantip ว่าพาไปคลีนิกศัลยกรรมที่เกาหลี มีหญิง สุกัญญา กับ จ๊อบ นิธิพาไป คลีนิกที่นั่นเค้าออกแบบโครงหน้าให้ใหม่หมดเลยทั้งใช้วาด และ photoshop เห็นของคุณหญิงเค้าโมดิฟายด์ใหม่หมดเลย อยากรู้จังเลยค่ะว่าใครได้ดูบ้าง เราไม่ได้ดูเสียดายจัง ออกไปข้างนอก อยากรู้จังว่าคลีนิกไหน สถานที่ตรงไหน น้าเพื่อนเรารู้จักกับหนูแหวนบอกว่าหนูแหวนล่าสุดนี่ก็ไปทำที่เกาหลีนะคะ หน้าเรียวสวย แต่เราว่าจมูกเค้าแหลมไปหน่อย  

Mo studio

Mo studio

FULL PROFILE