แย่แล้วววววววววว!!!! ผมบาง ร่วงๆๆๆๆ เหลือน้อยแล้วช่วยหน่อยค่ะ

0 19

ก่อนหน้านี้ตอนเด็กๆ มีแต่คนบอกว่าผมเยอะ หัวฟู แต่ตอนนี้เริ่มมีปัญหา คาดว่าจากตอนที่เรียนมหาลัยแน่ๆ เพราะว่าทำสีเกือบจะอาทิตย์ละครั้ง ดัด แล้วก็ ยืด ยืดแล้วก็ทำสี วนเวียนๆๆ ตอนนี้ผมบางมากๆๆๆ ขนาดผมแห้งไม่ได้สระก็เห็นหนังหัวแล้ว มันบางขนาดว่าเทียบกับน้องสาวที่เค้าเคยมีผมน้อยกว่า รวบผมมาแล้วเรามีแค่ 1/4 ของเค้าเอง

สาวๆมียาตัวไหนช่วยให้ผมขึ้นเยอะๆๆ รากผมแข็งแรงบ้างมั๊ยคะ รู้สึกเครียดมากเลยเวลาเพื่อนทัก แฟนทัก มิหนำซ้ำลูกชายยังมาบอกอีก เศร้า.........

ช่วยแนะนำทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

nayjung

nayjung

FULL PROFILE