ช่วยแนะนำทรงผมไปงานแต่งงานของคนผมสั้นหน่อยค่า

กำลังจะไปงานแต่งงาน ไม่รู้จะผมทรงไหนดี ผมยาวปะบ่าเอง ใจจริงอยากเกล้าผม หรือถักเปีย แต่ไม่รู้จะทำได้ป่าว ใครพอมีไอเดียทรงผมช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ผมยาวประบ่าหรอเปนบ็อบหรอว่าซอยสันอ่ะ
เราว่าทำแบบถ้าเปนซอยสั้นนะทำคล้ายๆเกล้ามั้ง
แบบว่าตีโป่งด้านบนอ่ะแล้วก็เก็บผมข้างล่าง
หรือไม่งั้นก็ม้วนให้เป็นโรวแบบไม่ตั้งใจ
มันจาเป็นลอนๆแบบเซ็กซี่นิดๆแล้วก็เซ็ทข้างหน้าอีกนิดหน่อย
ทำผมบ๊อบ ผมปลายเข้า หรือ ม้วนปลายออก
น่าจะสวยนะคะ

เคยเห็นมีวิธีเซ็ทผมสั้นใน Ray น่ะค่ะ สวยมากเลย
 ถ้าสั้นๆลองดูแบบเวลาคุณpuyมาhow toสิคะ เราว่าคุณpuyแต่งผมสั้นให้ดูสวยเก๋หลายแบบเลย ^_____^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again