จิ้งจกตกใส่

แบบว่า สดๆ ร้อนๆ

มะกี้ เลย จิ้งจก ตกใส่ พอดี เป๊ะๆๆๆ

ก้อ นั่งเล่น คอมพ์ อยู่ กำลังเพลินๆ เลย  ก้อ ดัง ตุ๊บ  ตกแป้นคียบอรด์ เลย จิ้งจก ตัวเบอะเลิ่ม เลย

มันมีลางบอกเหตุ อะไรม่ะ อ่ะ แระ ที่สำคัญ พรุ่งนี้ วันที่ 1   อิอิ

ใครคิดยังไง บอกกานบ้างนะ

พรุ่งนี้ วันหวยออก 555+

ไม่เกี่ยวกันเลยอะ ไม่รู้เหมือนกันคะ ไม่มีอะไรมั้ง

เอ นี่เป็นการใบ้หวยใช่มั๊ยคะ
คงโชคดีนะคะ หลังจากที่ตกใจไปแล้ว

เราเคยส่งใส่หัว 

ซวยตรงที่เราเกลียดจิ้งจกเนี่ยแหละ จะร้อง

จิ้งจก  ก็  จ  จ 

77  ค่ะ 5555

เคยโดนตกใส่ไหล่ครั้งนึง

กรี๊ดลั่นห้องน้ำเลย 555555
เราเคยโดนตกใส่หัว แล้วเอามือปัดจนมันตกมาอยู่ที่ไหล่ ก่อนจะกระโดดลงพื้นไปค่ะ

แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น นอกจากความสยอง 555+

เคยแต่เป็นตุ๊กแกค่ะหลอนมาก สบัดๆร้องๆ

แต่ไม่เห็นว่าจะมีลางอะไรมั้ย T^T

ทีหลังเติมกาวที่เท้าจิ้งจกบ้านตัวเองด้วยนะ  สงสัยกาวหมด อิอิ  แอบแซวค่ะ

แสดงว่าจะได้ลาภนะเนี๊ยะ
จะโชคดีมั้งคะ อิอิ
555
เมื่อไม่นานมานี้อาม่าเพิ่งถูกหวยเพราะจิ้งจกตกใส่ค่ะ
งวดที่ผ่านมานี่เอง
ตกลงมาสองตัว เป็น 277

ดันถูกด้วย ...........

5555 ไม่รู้ว่าคราวนี้จะเป็นจิ้งจกให้ลาภรึเปล่าน่ะค่ะ

--เเก้คำผิดค่ะ--
 รึว่า..จะได้น้ำตกหมูแทนลา(บ)ภ อิอิ...
 ล้อเล่นน้า....
เคยตกใส่ขาเลยอะ ตอนกินก๋วยเตี๋ยว
ตอนแรกก็นึกว่าเกี๋ยวเตี๋ยวหก
เลยเอามือจะไปปัดออก
ก็พบว่าเปนจิ้งจก  ช็อคค...
ไปงานรับป. เพื่นอที่จุฬาคะ กำลัง นั่งรอเพื่อนถ่ายรุปอยุ่ ใต้ต้นไม้ ม้าหิน อารมณ์นั้นเลย คะ นิ่งๆอยู่ มีอะไรตกใส่หัวไปรุ้ คิดว่าเป็นกิ่งไม้ เอามือไปปัดออก แว้กกก มันวิงได้ ขนลุกเลยคับท่าน มันคือตัวเงินตัวทอง วันนั้นเซ้งเลย หัวโนเลย ตกลงมาแรงมาก
^
^
^
คุณsnowvyคิดตามแล้วขนลุกเลยอ่ะ
ตัวเงินตัวทองT_T
เคยเจอตอนเด็กๆจิ้งจกตกใส่หัวพร้อมกัน3ตัว
ไม่มีโชคอะไรแต่ตอนนั้นกรี๊ดจนคนแห่มาดูเต็มเลย555
สยอง~~~
หมิวเปิดประตูตุ๊กแกตกใสเท้าค่ะ สากมาก ห้าๆ แต่ที่บ้านเป้นบ้านหลวงอ่ะ มันเยอะ
โดนเหมือนกัน
ตกใส่หน้าคอมพ์
กะลังเล่นอยู่พอดี
โตะจายโหมะเลย
ว่าแต่.....
มันบอกเหตุรัยมั้ย
ไม่เห็นมีคัยตอบให้เลยอ่ะ
กลัวจิ้งจกจัง
เคยตกใส่หัว..ผมเรายาวด้วยปัดไม่ออก...มันมุดเข้าไปในเสื้ออยู่บริเวณบ่า..
ทำยังไงก็ไม่ออก...ตอนแรกไม่คิดว่าคงไม่ใช่จิ้งจก..คิดว่าแมลงธรรมดา...เราถอด..พอเราเอามือคลำดู..(แต่ไม่ได้ล้วงเข้าไปในเสื้อ)..มันเป็นตัวนิ่ม..รู้เลยว่าเป็นจิ้งจก(สัตว์ที่เกียด)...เราตัดสินใจถอดเสื้อ..แล้วสลัดออกถึงยอมออก..พูดแล้วสยอง
เหมือนกัลรุยค่ ตกใส่คีบอร์ดอย่างดีงตกไจ่มากๆๆๆ

เลยย

มันจะดีหรือร้ายเนี่ย
ไม่เคยโดนจิ้งจก เจอ เขียด ตัวใหญ่มากๆๆๆ
ไม่เคยโดนนนนนนนนนนน เฟ้ยๆๆๆๆๆ
จะมีโชค
โดนเต็ม จิ้งจกใส่หน้าที่สำคันฝากรอยเล็บไว้ด้วย 3 รอยแหน่ะ แสบมากแต่ขอให้โชคดีได้ลาภก้อนโต ด้วยเถอะสาธุ..!!
จะถูกหวยอะดิ
นานาจิตตัง

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again