สไบนาง

ใครเคยได้ยินครีมทาผิวยี่ห้อนี้ไหมคะ เราอ่านเจอในแคตตาลอกเซเว่น เป็นของคนไทย สนับสนุนโดยกรมส่งเสริมการส่งออก (ไม่แน่ใจ)
เคยได้ยินเหมือนกันนะ เจ้าของผลิตภัณฑ์ เค้าเพิ่งเริ่มบุกการตลาดได้ไม่นาน สินค้าเค้าเชื่อถือได้นะปลอดภัย เค้าเคยทำงานองค์กรที่ผลิตเครื่อง
สำอางค์มาก่อน เจ้าของแบรนด์จบโทด้านวิทยาศาสตร์ จาก มหิดล จ๊ะ
มันขาวปาว แล้วถ้าหยุดจะเป็นไรป่าวคัฟ
ใช้ดีมาก ๆ ขอบอก หาซื้อก็ง่าย เซเว่น ก็มี ครับ
เคยได้ยินอยู่บ้างนะ เค้าว่ามีวางขายที่ เซเว่น แต่ไปซื่อมาไม่ทันเลยโดนแฟนงอน (ใครรุจักคนผลิตช่วยบอกให้เค้าผลิตออกมาเยอะๆๆหน่อยนะคร้าบ พอดีแฟนอยากใช้ เพราะเพื่อนแฟนใช้แล้วดีนะคร้าบ
ขอให้ผลิตมาวางขายที่เซ่เว่น อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม และเซเว่น จังหวัดสกลนครด้วยนะคะ มีความต้องการใช้อย่างมาก
ก็ดีนะ แต่ว่าช่วงที่เราใช้เราเปนสิวก่อนอะ สิวขึ้นพอดีช่วงนั้น เลยหยุดใช้ไปก่อน ใช้ครีมเดิมก่อนอะ แต่ตอนใช้ครีมสไบนางสิวไม่ได้ข้นนะ มันเปนสิวที่มีอยู่แล้ว ตอนนี้สิวยุบแล้ว ว่าจะลองกลับไปใช้อีก แต่รู้สึกว่าใช้แล้วหน้าไม่ค่อยขาวเลยอ่ะ
เราก็ใช้นะ แรกๆก็ยังไม่ค่อยขาวอ่ะ แต่หน้านุ่ม พอใช้ต่อไปเรื่อยๆ ก็ค่อยๆปรับสภาพผิวเรา ค่อยๆดูดีขึ้นนะ อาจเป็นเพราะของเขาเป็นสมุนไพรก็ได้ ต้องลองใช้ดูเอง แต่เราก็พอใจนะ
เราใช้อยู่นะมันเป็นสินค้าotop 5ดาวนะ คือหน้าเพื่อนดีขึ้นเลยถามดุเขาบอกว่าแม่เขาทำงานเกี่ยวกับสินค้านี้อยู่มันปลอดภัยด้วยเพื่อนลองใช้และเราเช็คในเครื่องสำอางที่มีสารปรอทปนดูแล้วว่าไม่มีสินค้านี้อยู่มันปลอดภัยกับหน้าของเราดีใช้แล้วไม่แพ้เพราะเราเป็นคนแพ้ง่ายมากเลยลองอะไรก็แสบหน้าไปหมดแต่ลองสไบนางแล้วมันไม่แสบเลย ดูกล่องมันไม่น่าลองแต่ลองแล้วจะติดใจ อยากให้กล่องมันสวยก่วานี้เหมือนกันคุณภาพ ok เลย หาซื้อได้ที่เซเว่นทั่วไป
บางครั้งของแพงก็ไม่ดีเพราะทำจากเคมีที่ปลอดภัยและบางอย่างก็ไม่ถูกกัหน้าของเรา
นี่ เราอ่า อยากใช้มากๆ แต่ว่าที่จันทบุรีไม่มีขาย อะ แงๆๆ
ที่เซ่เว่น ก็ไม่มีขายอะ เซง อยากใช้อะ ใครก็ได้ฝากซื้อหน่อยคะ
เราซื้อมาใช้จะหมดกระปุกแล้ว ยังไม่เห็นขาวเลย แล้วกี่วันจะขาวครับ

แต่สำหรับสิว ของเขาดีมากสิวหายไวดี แล้วก็หน้านุ่มแต่ไม่ขาวคราฟ

กี่เดือนกี่วันจะขาวคราฟ
ต้องรอนิดนึ่งนะครับ เพราะของทำมาจากสมุนไพรนะครับ แล้วจะขาวแบบธรรมชาติ
7-11มหาสารคามไม่เห็นมีเลยอ่ะ?
อยากลองใช้จังเลยอ่ะ ทำไงดี
ลองไปที่ไปรษณีย์ ดูสิเห็นว่าเขาเอาเข้าไปขายแล้วนะ
ใครใช้แล้วดีไหม อยากได้ข้อมูลเพิ่มอยากจะใช้มั่งอ่ะ
ครีมอะไรที่ใช้แล้วเห็นผลดีภายใน 7วันนะ มันอันตรายเพราะสภาพความเป็นจริงผิวหน้าของคนเราจะตอบสนองต่อครีมไม่เร็วนักมันค่อยๆปรับสภาพผิวหน้าเราอย่างต่อเนื่องยิ่งเป็นสมุนไพรแล้วไม่ต้องห่วงเพราะมันจะค่อยๆปรับผิวหน้าเรา
หากใครใช้แล้วก้อต้องรอหน่อยนะแต่รับรองว่าโครงสร้างภายในของหน้าจะแข็งแรงและไม่สะสมสารเคมีไว้ข้างใน
ใช้แล้วค่อยๆดีขึ้นค่ะ หน้าขาว ปกติเป็นคนผิวแพ้ง่ายมาก ก็ใช้ได้ค่ะ ผลิตภัณฑ์ จากสมุนไพร ใช้อย่างมั่นใจค่ะ
อยากใช้ชุดครีมหน้าใส แต่เราก็เป็นสิวด้วย จะใช้ชุดไหนก่อนดีใครรู้บ้าง วานบอกด้วยค่ะ
ตอนนี้ใช้แล้ว แพ้อย่างแรงคะ ตอนแรกก็ยังไม่เป็นอะไร ใช้ไปเรื่อยๆเริ่มแพ้คพ สิวอุดตันขึ้นเต็มหน้าเลย แต่คงแล้วแต่ผิวคนอ่ะคะ
ตอนนี้เราใช้ แบบเซร่ำปรับสภาพผิวอะ ครั้งแรกรู้สึกดีอะ ขาวขึ้นนะ หน้าไม่มันเลย ขวดนิดเดียวสามวันหมดแต่ดีนะ ต้องใช้กะครีมกันแดดด้วยนะ เพราะไม่ว่าจะใช้ครีมอะไรแพงแค่ไหนถ้าลืมกันแดดละก้อ ดำเหมือนเดิมอิอิ
อยากให้ไปวางขายที่ seven อำเภอจะนะบ้าง จังหวัดสงขลานะ
ใช้ดีนะค่ะ ผิวหน้านุ่มขึ้น และสิวก้อลดลงด้วยอะ
ลองใช้เซรั่มปรับสภาพผิว กับ ครีมหน้าใสกลางคืน คะ
อยากจะบอกว่า อยากหั้ยวางทุกเซเว่นได้มั้ยคะ แบบว่าพอหมดแล้วหาซื้อยากมาก เซเว่นใกล้บ้านก้อไม่มี จะต้องไปหาซื้อที่เดิมที่เคยซื้ออะค่ะ โน้น เซเว่นที่หมอชิตคะ
ในเว็บไซท์เขาก็มีขายนะ สั่งสินค้าทางเว็บไซท์ก็ได้ เข้า google ค้นหาซิ สไบนาง
.ใช้ดีค่ะ เป็นของไทยด้วย อาจจะเห้นผลช้ากว่าครีมทั่วไปแต่ก็ปลอดภัยแน่นอนค่ะ ทีแรกลองไปซื้อใช้เล่นๆดูที่เซเว่น ตอนนี้กลายเป็นเครื่องสำอางประจำตัวไปแล้ว เนื้อเจลซึมง่ายด้วย ไม่มีผลข้างเคียง
ดีจิงๆงบอกต่อจ้า สั่งซื้อกะพี่เจ้าของก็ได้นะคะ ชื่อว่าพี่อภิรดี ใจดีด้วย
ลองเข้าไปหาดูในกูเกิ้ลได้ค่ะ
อยากใช้มากเลยค่ะ ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อย ว่าขาวขึ้นไหมคะ
เพิ่งใช้อ่ะ เซรั่มนิดเดียวเอง

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น