ราคาบัตรเข้า Dream World

ขอนอกเรื่องหน่อยนะคะ

พอดีเดือนหน้าจะไปเที่ยวดรีมเวิร์ล กะ ครอบครัว

อยากรุ้ราคารวมบัตรเครื่องเล่นทั้งหมด ในตอนนี้อ่ะคะ มันอยู่ที่ประมานเท่าไหร่คะ

แร้วตอนนี้มันมีโปรโมชั่น ลดราคาบัตรเครื่องเล่นอารัยบ้าง

ไครู้ช่วยบอกที น๊าค๊า ... ^^

เพิ่งโทรไปถามสองอาทิตย์ก่อน รู้สึกจะ 369 กับ 399 นะคะ
ดรีมเวิล วันธรรมดาเปิด 10.00-16.00 เสาร์-อาทิตย์เปิดถึง19.00

ถ้าค่าผ่านประตูอย่างเดียว 150 บาท

ค่าบัตรรวมเครื่องเล่น 365 บาท เล่นได้อย่างละครั้ง

ถ้าบัตรวีซ่า สายรัดข้อมือ 395 บาท สามารถเล่นเครื่องเล่นซ้ำๆได้ตามที่ต้องการ

โปรโมชั้นฝาเป็ปซี่แบบฝาจีบ5ฝา หรือฝาเกลียว3ฝา แต่จะลดบัตรวีซ่าไม่ได้
(ถ้ามีฝาเป๊ปซี่ลด 50 บาท)

Option เสริม อันนี้ต้องจ่ายเพิ่มเอง ไม่สามารถใช้รวมกับราคาบัตรต่างๆด้านบนได้นะคะ คือ

ค่าเข้าเมืองหิมะ 150 รวมรองเท้าบูทยาง กับเสื้อคลุม

ค่าเสื้อกันเปียก 30 ไว้เล่นพวกแกรนแคนยอน กับ ที่น้ำเปียกกระจายๆ

อ้างอิงจากเวบบอร์ด diaryis.com ค่ะ :)
http://www.diaryis.com/community/board/msg.php?bid=09020
แถมจากข้างบนอีกนิดนะคะ
ราคาบัตรรวมเครื่องเล่นกับบัตรวีซ่า
จะไม่รวมค่าเครื่องเล่นบางชนิดด้วยนะคะ
ก้คือ โกลคาร์ท เรือบั๊ม ปืนลม แล้วก้เมืองหิมะค่ะ
เพิ่งไปมาเมื่อกลางเดือนตุลานี่เองค่ะ

ไปมาแล้วรู้สึกว่าตัวเองแก่เลยค่ะ เล่นเฮอริเคนแล้วหัวใจจะวาย กร๊ากกกกกกก
อยากไปๆๆ
เราชอบเฮอริเคนมากมาย กริ๊ววว

เดี๋ยวรอปิดเทอมก่อนจะไปบ้าง 555+
สรุปแล้วรวมค่าใช้จ่ายเท่ารัยเนี่ 500 จาพอไหมนะ
ไม่เห็นจะอยากไปเลย ง็องเเง็ง
ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลดีดี
พรุ่ง นี้กำลังจะไป อิอิ

เคยไปเมื่อ 8 ปีที่แล้ว ตื่นเต้นไม่ได้ไปนานมาก
ขอบคุณมากเลยนะค่ะ เคยไปมาแล้วแต่จำไม่ได้อะค่ะ
มีเครื่องเล่นกี่อย่างอะครับ
อยากไปบ้าง
น่าสนุกเนอะ
ไม่อยากไปก็ไม่ต้องไปซิ
ตอนนี้ไม่รู้น่าเที่ยวบ้างป่าวไม่รู้วันแม่วันนี้เขาเปิดป่าวนะช่วยบอกที
ไม่ทราบว่าวันนี้เปิดบ้างหรือป่าวครับว่าจะพาลูกไปเที่ยวอยากรู้ค่าบัตรเข้าชมและเล่นอะไรต่างๆใครก็ได้ช่วยตอบทีครับ
อยากไปบ้างพอจะได้ไปก็มีเรื่องซะก่อนเป็นแบบนี้ทุกทีเลยจะไปไหนก็ไม่ได้ไป

น่าเบื่อที่สุดถ้าจะไปก็คงรอปิดเทอมอีกแหละ รอ รอ รอ ไม่รู้ต้องรออีกนาน

เท่าไรจะมีโอกาศได้ไปไหมไปทีไรก็ทะเลไม่เห็นจะมีอะไรทามเลยไปให้ดำ

เฉยๆกลับมาตัวไหม้เกรียมทุกทีเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ช่วยเลือกหน่อยจะ

ไปไหนดีดรีมกับสยาม
ถ้าไปเป็นหมู่คณะ ประมาณ 350 คน มีส่วนลดหรือโปรโมชั่่นอะไรบ้าง
จะไปเท่ว กะเพื่อน ที่ สปก ปัยด้วยกัน
อยากไปอ่ะค่ะ กำลังจะไป แต่อยากทราบราคาบัตรที่แน่นอน
แบบรวมราคาค่าเข้าเล่นทุกอย่างเลยนี่เท่าไหร่ค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลตรงนี้นะคะ
จะไปสิ้นเดือนอยากทราบราคาบัตรที่เร่นด้ายทู๊กอย่าง....

ราคาปัจจุบันอ่ะ...คัยรู้โทมาที่เบอ0824940845(รับสายด้ายก่อน17.00น.)
อยากไป แต่ไม่มีเพื่อน หาเพื่อนไปมา 8 ปีล่ะ ยังไม่ได้เลย
ชอบอะชอบอะสนุกวิ่งตามแม่ไม่ทันเลยหัวถิ่ม

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again