ตามหาร้านต่อผมถูกๆ คุณภาพผมดีๆค่ะ

สวัสดีค่าา
พอดีกลางเดือนหน้าออนจะกลับไปไทยแล้ว
เลยอยากจะลองถามเพื่อนๆว่ามีร้านไหนบ้างที่ต่อถูกๆและคุณภาพผมดีๆ
เพราะบางร้านต่อถูกก็จิง แต่พอสระผมออกมา ผมฟู ฝอย หยิก หยอย แตก เสียอย่างแรง

ปกติออนต่อร้านตรงคาร์ฟูพระราม 4 อะคะ
เค้าคิดทั้งหัว (แบบต่อด้านข้างให้ด้วย) และผมยาวแบบครึ่งหลัง
ประมาณ 2700-3000 บาท

แต่พอดีมีพี่ที่รู้จักต่อยาวๆแบบนั้นเหมือนกัน แต่ไม่หนาเท่า
แถวอนุสาวรีย์ ราคา 1000 บาทอะคะ ซึ่่งออนกับพี่เค้าว่างไม่ตรงกัน
ออนก้เลยไม่กล้าไปเอง เพราะเค้าบอกว่าร้านแถวอนุสาวรีย์ต้องดูดีๆ และควรจะต้องรู้จัก

ออนก้เลยไม่รู้ว่าจะไปต่อที่ไหนดี เพราะอยากได้ถูกๆกว่านี้
แต่ก้กลัวผมจะไม่ดี แล้วออนก้ไม่ค่อยมีเวลาด้วย เพราะว่าออนกลับไปมีเวลาว่างแค่ 5 วัน
ออนก้จะเริ่มเรียนพิเศษ ติวสอบ ielts เข้ามหาลัยอะคะ ..

ยังไงแนะนำทีนะคะ
ขอบคุณค่าา

โอ้วววววววววววววว   กะลังมองหาร้านต่อแถวเสาวรีย์เหมือนกันค่ะ
เพื่อนไปต่อมา  ยาวถึงเอวกะ1000 บาท เหมือนกัน ต่อ3 ชั้น  
ว่างไม่ตรงกะมานเหมือนกันเลยค่ะ
เลยต้องไปสุ่มๆหาร้านเอง   เวนกำ  
ว่าจะต่อประมาน 6-7 พ.ย.นี้อ่ะค่ะ
ถ้าต่อแล้วจะมาบอกนะค่ะ  ^^  แต่ไม่รุ้ว่าไครจะต่อก่อนกัน  กันแน่  5555+ 
เพราะไม่ค่อยว่างเลยง่ะ   แถมไม่ได้อยุ่กทม.ด้วยสิ  อาศัยว่าไปบ่อยๆเอาแทนง่ะ

ขอให้ได้ร้านดีๆนะค่ะ

ลบ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มันโพส ซ้ำง่ะ   ได้ไงอ่า..............งง
ง่ะ   มันโพสต์ เองอ่า    ทำไมมันโพสซ้ำไปได้ละเนี่ยะ   ขออนุญาติลบนะค่ะ
ก้อเราต่อที่คลองสานอ่ะ
ทั้งหัวผมยาวเกือบเอว 1700 บาท
ทั้งด้านหลังและด้านข้างอ่ะ
ที่ร้านมีโปร ต่อสองชั้นแถมหนึ่งชั้นอ่ะค่ะ
ตรงตลาดเมเจอรัชโยทินอะร้านโบนัทซอย4ไห้ผมเยอะมากต่อดีด้วยตัดแต่งฟรีรับประกันอีกเลิดมากคร้า
ร้านทราย คลองสาน เจ๋งจริง ไปต่อมาวันนี้ ยาวถึงก้นเลย 1800บาท
ลองไปห้าง ไอที ที่อยู่หลังน้อมจิตร์สิ เข้าไปในห้างเดินล็อกรองเท้าบูทล๊อกกลางมองไปจะเห็นร้านสีชมพูใหญ่ ๆ มีร้านเดียว ช่างเป็นผู้ชาย หน้าตาเหมือนพี่ตูนเลยนะ พี่เขาใจดีมากเลย จำชื่อร้านไม่ได้ รู้แต่ชื่อช่าง พี่อู๋นะลองไปถามดู
ที่ร้านพี่ แจ็คกี้ ค่ะ ผมสวย ผมแท้ ราคาก้อ สมกับคุณภาพนะคะ
แถมพี่ ๆ ยังเป็นกันเองด้วย ค่ะ ร้านอยู่ที่ห้างแฟร์ชั่นมอลล์ ชั้น 2 ค่ะ
อนุสาวรีย์ชัยฯ รับรองว่าออกมา ประทับใจค่ะ
เมื่อวานเพิ่งไปเปลี่ยนผม แฟนน้องแนะนำอ่ะ ที่โลตัสบางกะปิ ชั้นสอง ที่เปลี่ยนเพราะของเดิมทำแล้วนอนเจ็บหัวสุด ๆ ทรมานมาก อ่อต่อแถวตะวันนา รู้สึกว่าที่โลตัสเค้าจะมีร้านเดียวน่ะ คนทำใจดีมากเลยเป็นพี่น้องกัน ปมเล็กๆ เนียนมาก ดูไม่ออกเลยว่าไปต่อผมมา นอนไม่เจ็บหัว ที่สำคัญได้ผมตัดสดด้วยผมแท้ ๆ เลย ถูกกว่าทีเคยทำอีก ตอนนี้ทำสีผมแล้วด้วย ผมไม่พันกันเลย เค้ารับประกันผมตัดสดทุกมัดเลย ไม่ปลอม ไม่ยัดไส้ รับประกันซ่อมฟรี 6 เดือนด้วย ชอบมาก ๆ แฟนเราก็ชอบค่ะ บอกว่าเหมือนปาล์มี่เลย อิ อิ..
ไปต่อที่ร้านพี่ปูมาคะอยู่ที่น้อมจิตต์ ทรงโซนขายซีดี เหมาัวไซส์ ยาว 2,800 ต่อสวย ปมเล็กและเนียนมากคะ ไม่เจ็บเลยคะ เจ้าของร้านใจดีคะเป็นกันเอง รับประกันซ่อมฟรีด้วยคะ
ส่วนมากเจ้าของเม้นท์เองค่ะ เชื่อมะได้ โฆษณาตัวเอง แล้วก็ว่าร้านคนอื่นแพงบ้าง ไม่ดีบ้าง สารพัด
แนะนำร้านพี่ปูตรงน้อมจิตต์คะต่อปมสวยมาก ให้ผมเยอะคะ รับรองเพื่อน ๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนคะ
วันนี้ไปต่อผมมาที่เสาวรีย์ชื่อร้านคุณอรมีหลายร้านทีต่อมาแล้วกลับมาผมต่อมันหลุดเปนกำเลยงงมากคนที่ต่อให้ก็บอกเราแต่เราไม่ชั่งใจเท่าไหร่เพราะเชื่อช่างเลยไม่ค่อยอารัย แสดงว่ากาวไม่ดีแน่เลยงงมากเลยเราต่อ 2 ชั้น 600 บ.
เราปายต่อผม ที่ยูเนียนมอลมาค่ะต่อสวยแระก้อเนียนด้วยค่ะ

ราคาก้อมะแพงด้วยค่ะ ชื่อร้าน momo nail ค่ะ เค้าต่อมาดูมะรู้เรยว่าต่อผมค่ะ

เราต่อแบบคลิบค่ะ อยูด้ายนานด้วยค่ะ
ต่อ สวย ไม่หลุด เนียน ราคา 2000-3000เอง
ตามแต่ลูกค้าต้องการ ตรงตามใจ
ร้านบีบีที่เมเจอรปิ่นเกล้าสิสวยถูกดีจริงๆๆๆๆๆนะให้เบอร์0894554105ต่อสวยดีเราต่อมา3 ครั้งแย้ว
เราเพิ่งไปต่อร้านไปเฟรนมาอะ ไม่ดีเรย
ยาว27นิ้วอะ2300อะเปนผมที่ไม่ได้ยืดนะ
ให้ผมน้อยมากอะ ไม่เเต่งทรงให้ด้วย
ผมพันกันอะ ไม่สวยเรย ไม่สมราคา

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again