เปิดกรุเครื่องสำอาง ภาคสิบสาม: ความพุ่งแบบ Palettes ANASTASIA NICOLE GUERRIERO GLOW KIT, GLOW KIT ILTIMATE GLOW พร้อมด้วยแม่ JEFFREE STAR 24KARAT

17 7

สวัสดีค่ะสาวๆ ทุกคน สาวท่านใดชอบความพุ่งถึงจักรวาลมาทางนี้ค่ะ วันนี้เราขอเปิดกรุสาม Palettes ที่เวลาเดินทางเรานำไปใช้ได้แบบไม่ขาดความพุ่งค่ะ เลือก Palettes ไหนไปด้วยก็ใช้ได้ค่ะ มาเริ่มกันเลยค่ะ

Paletteนี้เราไม่มีอะไรพูดมาก เพราะเรารู้สึกไม่ชอบและไม่เกียดค่ะ คือพอใช้ได้แค่ไม่ประทับใจ 5555

Palette นี้เรารู้สึกว่า มีความ creamy กว่าตัวแรกๆ ของแม่นะคะ หมายถึงทุกสีเลยค่ะ ใช้ง่ายขึ้นกว่าเก่าเยอะเลยค่ะ 

วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะคะ หวังว่าสาวๆ จะชอบความพุ่งที่เรานำเสนอเด้อ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูค่ะ 

MakeupLuv

MakeupLuv

FULL PROFILE