All About Glitter กลิตเตอร์วิ้ง 5 ตัว จากเเบรนด์เกาหลี

26 9

สวัสดีค่ะช่วงนี้มาบ่อยเพราะมีของเล่นใหม่เยอะ อยากมารีวิวให้เพื่อนได้เกิดกิเลสด้วยกันค่ะเมื่อปลายปีที่ผ่านมาเมย์พรีออเดอร์เครื่อสำอางเกาหลีเยอะมากกกกกก ส่วนนึงก็มีเจ้ากลิตเตอร์วิ้งๆที่ออกมาหลายเเบรนด์มากวันนี้เลยจะมาสวอชให้ดูกันค่ะ สำหรับทุกตัวที่รีวิวราคาไม่กิน 300 บาท(พรีออเดอร์)

1.innisfree Twinkle Glitter Eyeshadow 02กลิตเตอร์ชัดเเน่น ปาดนิดเดียววิ้งกระจาย พู่กันเล็กเเต่จุ่มทีเดียวก็พอนะคะ ใช้ง่ายพกสะดวกอันเล็ก สีเเชมเปญน่ารัก

2.HOLIKA HOLIKA 17FW EYE METAL GLITTER 01เเปรงขนๆเเบนๆ กลิตเตอร์ชัดเเน่นสุดๆ เวลาใช้ต้องเบาๆมือไม่งั้นวิ้งเกินไป  

3.HOLIKA HOLIKA RED LIE COLLECTION  EYE METAL GLITTER 07ตัวนี้จะสีเเดงๆกลิตเตอร์เเน่นเหมือนตัวบนเลย กลิตเตอร์สีเงินๆชมพู

4.Bbia Glitter Eyeliner no.05หัวเเปรงเล็กมากกกกกก กลิตเตอร์เป็นสีเเดงเพียวๆไม่มีสีอื่นผสมเลย

5.Bbia Glitter Eyeliner no.02หัวเเปรงเล็กมากกกกกก กลิตเตอร์เป็นสีทองๆเหลืองเพียวๆ ไม่มีสีอื่นผสมเลยอีกเช่นกัน

ทุกตัวติดทนมากกกกกกกกกกกกกกกก เเต่ล้างออกง่ายด้วยน้ำเปล่านะคะ เลิฟๆ

mayrai_mini

mayrai_mini

FULL PROFILE