- ยืดผมมา จะดูแลยังไงต่อดีนะ ? ︳Nana nawarat K -

9 1

สวัสดีสาวชาวจีบันทุกท่านนะคะ

วันนี้วันดี อารมณ์ก็ดี อยากมาเม้ามอยกับเพื่อนๆกันหน่อย

หลังจากที่เราได้ผ่านเทศกาลคริสมาสกันไป ปีใหม่ก็ผ่านไปเราก็ต้องเข้าสู่หมวดปกติก็คือทำงานๆๆๆ

แต่เดี๋ยวก่อน....เราทำงานเราก็ต้องหาเวลา ดูแลตัวเองเพื่อให้สวยตอนรับปีใหม่

กันอ่ะเนอะโดยในวันนี้นะก็จะมา

ฮาวทูการดูแลเส้นผมหลังจากที่เราได้ไปยืดผมวอลลุ่มมานะจ๊ะ

โดยระยะเวลาไปทำประมาณ 2 เดือนกว่าแล้วเส้นผมก็ยังคงมีความเป็นวอลลุ่มอยู่เช่นเดิมถ้าเราดูแลและบำรุงดีเส้นผมเป็นอย่างดีตัวน้ำยาก็จะยังคงอยู่และเช็ทผมก็จะง่ายมากๆไม่พูดเยอะไปดูกันดีกว่า

จบกันแล้วจ้าสำหรับคลิปที่นะมาแนะนำการดูแลเส้นผม

ฉบับของนะเองนะคะหวังว่าคงถูกใจกันนะ

ครั้งหน้าจะมามาในเรื่องอะไรฝากติดตามกันด้วยนะจ๊าา ไปแล้วนะ

สวัสดีค่ะ

กราบบบบบบบบบบบบบ

@nananawaratk

@nananawaratk

สวัสดีค่ะทุกคน ʕ•́ᴥ•̀ʔっ
ชื่อนานะ นะคะ อายุก็กำลังจะเข้าเลข 3 แล้วอ่าเนอะ
แต่ก็ไม่เคยคิดว่าตัวเองแก่เลย
เพราะคิดเสมอว่า ยิ่งอายุเยอะ ยิ่งต้องดูดีและต้องดูแลตัวเองมากขึ้น

สำหรับใครที่ต้องการติดตามหรือพูดคุยกัน
ก็สามารถติดตามได้ตามช่องทางด้านล่างได้เลยนะคะ
ติดต่องาน Line id : nana.nawarat2537 ❤

FULL PROFILE