รีวิว Baby Bright Collection Winnie The Pooh

10 4

สวัสดีค่ะทุกคน อยู่กันกับเอม ในช่อง Aimmerose Channel นะคะ วันนี้เอมจะมารีวิวเครื่องสำอางของ Baby Bright ที่เป็น Collection Winnie The Pooh และมีวางจำหน่ายในร้าน 7-11 ให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ ซึ่ง Collection นี้มีด้วยกันทั้งหมด 4 Products นะคะ แต่เอมขอเลือกมารีวิวเพียงแค่ 3 Productsนะคะ เพราะอีก Products เอมคิดว่ายังไม่เข้ากับเอมค่ะ

ตัวแรกขอนำเสนอเป็นแป้งพัฟนะคะ มีชื่อว่า Honey AA Powder Pact SPF 30 PA+++ ค่ะ เป็นแป้งพัฟอัดแข็งมาในตลับที่สกรีนน้องหมี Pooh ค่ะ

มาถึง Product ตัวที่ 2 กันบ้างนะคะ คุณน้องคนนี้เขาเป็นลิปสติกเนื้อแมทไซส์มินิค่ะ ชื่อว่า Happy honey mini matte lipstick ค่ะ

ตัวสุดท้ายเป็นคุณน้องคนนี้ค่ะ มีชื่อว่า Duo honey lip pencil & liquid lipstick มาในลักษณะแท่งที่มีทั้งดินสอและแบบจิ้มจุ่มในแท่งเดียวค่ะ

ทั้งนี้เอมยังได้ใช้เครื่องสำอางใน collection นี้มาแต่งหน้าให้เพื่อนๆได้ชมกันด้วยนะคะ ซึ่งจะเป็นยังไงนั้นรับชมกันได้ในคลิปเลยค่ะ

วันนี้เอมก็มารีวิวให้เพื่อนได้ชมกันเพียงเท่านี้ก่อนนะคะ

ขอยคุณสำหรับการรับชมนะคะ

สวัสดีค่ะ

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE