HAUL x SWATCH l MAC Luxe and Fortune l MAC Luna New year2018 สีสวยละมุนมาก

9 4

สวัสดีค่ะทุกคนกระทู้นี้ปิ๋มจะมาเห่อและสวอชสีอายแชโดวพาเลทใหม่จาก MAC ให้ทุกคนดูกันนะคะซึ่งคอลเล็คชั่นใหม่นี้ ชื่อว่า MAC Luna New year เป็นเครื่องสำอางที่มีสีโทนชมพูพีช มีลิปสติก บรัชออน อายแชโดวพาเลท  เพิ่งวางขายเมื่อวันที่ 2018.01.18 นี่เอง  เราได้มาแค่พาเลทอายแชโดว MAC Luxe and Fortune อันเดียวอย่างอื่นซื้อไม่ทันค่ะ มีคนจองไว้หมดแล้ว ตะเตือนใจ

ขอบอกว่าสีสวยละมุนมาก สีอ่อนๆนัวๆ โทนชมพูพีช ธรรมชาติดี  เราว่าเหมาะสำหรับใช้เป็น Everyday look มากๆเลย ตลับเล็กพกพาสะดวกดีค่ะ 

มาๆๆๆๆ มาดูสวอชกันเลยค่ะ

Pimmy Beautyblog

Pimmy Beautyblog

FULL PROFILE