มาแล้ววว How to ลุคลูกครึ่งตกกระ ใสๆ แต่งเสร็จก็ไปเลี้ยงวัวกันค่ะ5555555

7 4

สืบเนื่องจากกระทู้   สร้างลุคลูกครึ่งด้วยที่เขียนคิ้วDaiso60บาทของถูกและดี  

ทิพก็เลยทำ How to ลุคลูกครึ่งๆออกมาให้เพื่อนๆกันค่ะ แต่ก็มีการปรับๆนิดหน่อย

ไม่เหมือนในกระทู้ 100%ค่ะ

ในคลิปไม่ได่ใส่คอนแท็คเลนส์ แต่ในกระทู้ใส่นะคะ

ไม่ได้ใส่เครื่องสำอางไว้ เพราะไม่ได้ตั้งใจจะรีวิว 55555

จริงๆจะใช้อะไรก็ได้ค่ะ ของที่เพื่อนๆมี เน้นที่ปัดแก้มให้ออกโทนส้มก็พอ

หรือใครอยากรู้ว่าชิ้นไหนใช้อะไร เดี๋ยวมาตอบให้นะคะ

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันค่ะ

nnumtips

nnumtips

ตามไปในไอจีและเฟสบุ๊คได้น้าาา :)

FULL PROFILE