เปิดกรุเครื่องสำอาง ภาคสิบสอง: มาค่ะๆ มาสวยพุ่งตาแตกไปกับ HOLIDAY EYESHADOW PALETTE 5 ของแบรนด์ NATASHA DENONA

17 3

สวัสดีค่ะสาวๆ Jeban ทุกคน เราหายหน้าหายตาไปนานๆ อากาสหนาวจนทำให้เหนื่อยค่ะ ทำงานกลับถึงบ้านเข้านอนเลยค่ะ หนาวจนไม่อยาก move body กันเลยที่เดียว 5555 วันนี้มานิดๆ มากับความสวยพุ่งตาแตกค่ะ Natasha Denona เป็นแบรนด์ที่มีความสวยแพงค่ะ โดยเฉพาะ Eyeshadow ของนาง เป็นที่กล่าวถึงกันมาก beauty youtubers หลายคนได้รีวิวความดีงามไว้เยอะค่ะ เราก็เลยตัดสินใจซื้อมาลองใช้ ลองแต่งตาด้วยสอง palettes สองครั้งแล้วค่ะ ผลที่ออกมาคือสวยสมที่เขาพูดจริงๆ ไม่ผิดหวังค่ะ เราซื้อมาใช้ 2 PALETTES 01 Joya กับ 02 Aeris เราไม่ชอบใจอยู่อย่าง ตัวเราถ่ายรูปรีวิวสอง Palettes ไม่ขึ้นจริงๆ ถ่ายหลายครั้ง ก็ยังออกมาไม่สวยเท่าใจเราหวัง สีจริงสวย แต่ทำไมๆ เราถึงถ่ายออกมาไม่สวยก็ไม่รู้ ครั้งนี้ก็เลยต้องขอใช้รูปของ Sephora U.S.A. เราสั่งจากร้านนี้ค่ะ ขอให้ Cr ทาง Sephora ค่ะ 

วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะคะ วันหน้าจะมาเปิดเครื่องสำอางใหม่นะคะ อีกอย่างว่าจะมาแบงปัน Skin Routine การดูแลผิวกับสาวๆ ที่มี ผิวแห้งมากถึงมากที่สุดค่ะ อาจจะมีบางอย่างที่สาวๆ ผิวแห้งแบบเราจะนำไปใช้ได้บ้าง 

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะคะ ขอให้มีความสุขกันทุกคน

MakeupLuv

MakeupLuv

FULL PROFILE