SRICHAND X ASAVA Betta Eyeshadow Endless Summer

8 3

สวัสดีค่ะ กระทู้แรกของปี ขอรีวิว Eye shadow ใหม่เลยนะคะ

ศรีจันทร์ x อาซาว่า Betta Eyeshadow รุ่น Endless Summer

Package เป็นกระดาษแข็งๆ คล้ายๆ the balm มีกระจกด้านใน ใหญ่ดีค่ะ ไม่ก๊องแก๊ง คิดว่า น่าจะอยู่ทนไม้ทนมือหน่อย

ด้านหลังซองกระดาษ มีกลอนเขียนมาด้วยค่ะ  

.................มาดูสีกัน ........................

Pantone 2018 บอกว่า สีม่วงๆมาแรง  อันนี้ตอบโจทย์ไปเลยคค่ะ สวอทสีแล้ว ชัดมากในครั้งเดียว สีแรก ออกทองๆ เป็นชิมเมอร์ และสีสุดท้ายก็เป็นชิมเมอร์ จริงๆทุกสีมีชื่อเป็นดอกไม้ไทยๆหมดเลย พอดีทิ้งกระดาษนั้นไปแล้ว แง่ว....อีก 4 สี เป็นสีแมท แต่ไม่ยากต่อการทา เราทาสีเดียว 55555555 บอกเลยว่าชัดมาก แนะนำให้ใช้ eyesprimer หรือ lipstick สีออกส้มๆแดงๆ เป็นเบสได้ รับรอง สีชัดเห็นยันหน้าปากซอย

ราคา : 490 บาท ในวัตสัน ค่ะ 

kwanchanoy

kwanchanoy

FULL PROFILE