แท้หรือปลอม ผู้รู้ช่วยเบิกเนตร MAC Mineralize Skinfinish Natural ให้หน่อยค่ะ

2 1

แท้หรือปลอมคะ รบกวนผู้รู้ช่วยเบิกเนตร MAC Mineralize Skinfinish Natural ให้หน่อยค่ะ ซื้อต่อมาจากกลุ่มซื้อขาย คสอ. ในเฟสบุ๊ค นางบอกแท้ เพราะนางซื้อต่อมาอีกทีคนที่นางซื้อต่อมาบอกนางว่าแท้ แต่พอเราดูแล้ว มันปลอมมมมม ไม่มีกล่องไม่เป็นไรเพราะของมือสอง แต่โค้ดก็ไม่มี ชื่อสีนี้ Angle ค้นดูในเว็บไหนก็ไม่มี .......แต่ก็ยังไม่แน่ใจ เพราะไม่เคยใช้มาก่อน รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณหลายๆค่ะพ่อแม่พี่น้อง

bc_era

bc_era

FULL PROFILE