[เห่อ] ของรางวัลจากบ้านจีบัน

24 11

สวัสดีค่ะทุกคน อยู่กันกับเอมในช่อง Aimmerose Channelนะคะ

วันนี้มันก็จะมีความเห่อๆหน่อยค่ะ เพราะเอมเพิ่งได้รับของรางวัลจากบ้านจีบันมาแบบสดๆร้อนๆ ซึ่งเอาจริงๆนะ ตอนที่เห็นกล่องอ่ะ จำไม่ได้แล้วด้วยซ้ำว่า เอ๊ะ! นี่ฉันได้รางวัลอะไรมานะ

แต่พอเปิดกล่องเท่านั้นล่ะ กรี๊ด!!!ลั่นเลยค่ะ มาดูกันเลยดีกว่าว่าเอมได้อะไรมา พร้อมแล้ว ลุยค่ะ!!!

วันนี้เอมก็มา "เห่อ" ให้ทุกคนได้ชมกันเพียงเท่านี้ก่อนนะคะ ไว้โอกาสหน้า ถ้าเอมได้อะไรใหม่ๆมาอีก ก็จะมาเห่อให้ดูกันในครั้งต่อไปนะคะ

ขอบคุณสำหรับการติดตามรับชมนะคะ

***สวัสดีค่ะ***

Aimmerose.Channel

Aimmerose.Channel

ชื่อ "เอม" นะคะ
เป็น Beauty Blogger และผู้หญิงวัยทำงานอายุ 30+++
รีวิวสกินแคร์และเครื่องสำอางทั่วไป ความตั้งใจของเอมคือต้องลองใช้ผลิตภัณฑ์นั้นก่อนเสมอถึงจะหยิบมารีวิวนะคะ ฝากรีวิวของเอมด้วยนะคะ ^^

Tiktok : @aimmerosechannel
YouTube : Aimmerose Channel
My website : www.aimmerosechannel.com

FULL PROFILE