รีวิว สครับปาก เกาหลี BuBi BuBi lip

6 2

BUBI BUBI LIPสวัสดีจ้าาา....เจอปุ้ยอีกแล้ว ถ้ามาเจอกันก็เดาไม่ยากเน๊อะว่า

ปุ้ยต้องมี item มาฝากสาวๆกันอย่างแน่นอน

เราไปดูกันเลยดีกว่าว่าวันนี้ปุ้ยเอาอะไรมาฝาก

หลายคนก็คงคิดนะว่า แล้วมันน่าสนใจยังไงก็แค่ สครับปากเพราะ ทุกคนก็ต้องทำกันอยู่แล้วก็เพราะไม่ธรรมดาไงละ ถ้าธรรมดาปุ้ยจะเอามาพูดทำไม จริงมั้ยจ๊ะ ^^มาพูดถึงความน่าสนใจของเขาก่อนเน๊อะ ตัวนี้ของเขาเป็น ครีมแบบโฟมสครับปากเราเป็นเนื้อโฟมนุ่มๆ และที่สำคัญปลอดภัยอย่างแน่นอน เพราะสกัดมาจากธรรมชาติตัวนี้ สกัดมาจาก ลูกพีชและมะละกอ ปลอดภัยหายห่วงตัวนี้ได้รับความนิยมกันมากกับสาวๆในประเทศเกาหลีใต้ เพราะของเขามีลูกเล่นที่น่าลองสุดๆ

ไปดูรีวิวกันเลยดีกว่าเน๊อะ

สรุป

-ชอบตรงที่ต่างจากเวลาเราใช้สครับตัวอื่นๆ มันจะรู้สึกบาดปากเรา-ฟองนุ่มๆทำให้รู้สึกสบายเวลาที่เราขัด-มีกลิ่นหอมสดชื่น ตอนที่ใช้รู้สึกเย็นๆ-มั่นใจว่าปลอดภัยเพราะสกัดจากธรรมชาติ

Poompuijaoh

Poompuijaoh

Hi ♀
εїз Nice to meet you εїз
เข้ามาแลกเปลี่ยนไอเทมดีๆที่ใช้กันอยู่ นะสาวๆ
✿.。.:* *.:。✿✿.。.:* *.:。✿✿.。.:* *.:。✿

FULL PROFILE