Mille : the hidden treasure กรี๊สสส

12 8

ตอนนี้มิลเล่ เค้าออกคอลเลคชั่นใหม่ เป็นฟีลแบบกรุสมบัติอันเลอค่า อะไรประมาณนี้ จากคอลเก่า ที่เป็นน้องโพนี่น่ารักปุ๊กปิ๊ก แต่คอลนี้เป็นอะไรที่แบบ เลอค่ามหาสมุทร ดาวล้านดวงมากกกกกก 

เป็นฟีลเรียบหรูสีทอง ซึ่ง คอลนี้มีทั้ง มาสคาร่า พาเลทอายแชโดว์ ลิปสติก ซึ่งลิกสติกคือของหวานของเราค่าา ลิปเค้าเนื้อดีมาก จากที่ได้ลอง และสีชัดมาก แมทแต่ไม่หนักปาก สามารถทาได้ทุกวัน มันดีมากจิงๆค่ะคุณขาาาา

จิงๆเค้ามี6สีเลยนะคะ อยากให้ไปลองเล่นกันดู มันดีงามมากกกก ทั้งคอลเลย และราคาไม่แรงเกินไป เหมาะสมกับคุณภาพเค้ามากๆเลยค่ะ

ของมันต้องมีนะคะสาวๆ ❤️❤️❤️

วันนี้ด้าขอจบการเห่อเพียงเท่านี้ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ สวัสดีค่าาา

Dadarssm

Dadarssm

รีวิวตามมีตามเกิด ตามอารมณ์ ตามความว่าง ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ :)

FULL PROFILE