เห่อลิปสติก Disney & Baby Bright

13 8

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว Jeban ทุกคน วันนี้เราจะมาเห่อลิปสติกตัวใหม่ล่าสุดของ Baby Bright นะคะ ซึ่งคอลเลคชั่นนี้เค้าออกมาร่วมกับ Disney Winnie The Pooh ค่ะ แพ็กเกจน่ารักมุ้งมิ้งมาก ซึ่งในส่วนของลิปสติกแมทแบบแท่งนั้นวันนี้ที่จะมาเห่อ มีสองสีด้วยกันนะคะ ตามไปดูกันเลยค่ะ 

ตัวแรกจะเป็นสีเบอร์ 06 Romantic Pink นะคะ ตัวแพ็กเกจเป็นรูปหมีพูห์ค่ะ  สีนี้จะเป็นสีแดงตุ่นๆ สวยมากค่ะ เนื้อลิปเป็นเนื้อแมทนะคะ ทาแล้วให้ความรู้สึก autumn มาก 

ตัวต่อมาเป็นสีเบอร์ 05 Pretty Pink ค่ะ แพ็กเกจเป็นรุปพิกเล็ท น่ารักใสๆมาก สีนี้จะเป็นสีออกพีชๆ ละมุนค่ะ 

ต่อมาจะเป็นการลองสวอชสีดูนะคะ ตามรูปเลยค่ะ โดยส่วนตัวเรสชอบสี 06 มาก ทาเข้มก็ได้ ทาอ่อนก็ดี หรือใครจะลองเอามาผสมกับสีเบอร์ 05 ก็สวยค่ะ 

ตัวผลิตภัณฑ์หาซื้อได้ตามเซเว่นเลยค่ะ ของเราก็ได้มาแบบฟลุ๊กๆจากการเดินเข้าเซเว่นเมื่อเช้าเพราะเห็นหลายคนบอกว่าตอนนี้เริ่มหาซื้อยากแล้วค่ะ ลิปสติกสองแท่งนี้สนนราคาอยู่ที่ 169 บาทค่ะ ราคากำลังดีเลย ยังไงก็ลองหาซื้อกันดูนะคะ สำหรับวันนี้ก็ขอจบการรีวิว&เห่อลิปสติกตัวใหม่เท่านี้ก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ 

Tumm Thana

Tumm Thana

เราเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกของ Jeban นะคะ ชื่นชอบศิลปะการแต่งหน้ามากค่ะ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก Jeban ด้วยนะคะ

My felicity is cosmetic

FULL PROFILE