เปลี่ยนสาวเด๋อ เป็นซุปเปอร์โมเดลสุดฮ็อต

12 12

ถามว่าแรงบันดาลใจในการแต่งหน้าลุคนี้คืออะไร...ก็อย่างที่เห็นนั่นแหละค่ะ ช่วงนี้บังเอิญไปทดลองตัดผมหน้าม้าเต่อ ซึ่งผลก็คือ...ไม่ค่อยจะเข้ากับหน้าสักเท่าไหร่ 55+ แต่ไม่เป็นไร เราต้องยอมรับความผิดพลาดและอยู่ร่วมกับชะตากรรมนี้ให้ได้ ฮาาา ไหนๆ ก็จะเด๋อ เลยขอเด๋แบบอินเตอร์ สวยแบบธรรมชาติไม่ได้ก็ต้องทำอะไรที่เหนือธรรมชาติขึ้นมาหน่อย (คติอะร้ายยย!)

ผลก็เลยออกมาเป็นลุคอย่างที่เห็นค่ะ แต่ไม่ได้ยากเลยนะคะ ถ้าไม่กล้าแต่งก็คลิกเข้ามาชมดูกันเพลินๆ น้า ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาค่า

ด้านล่างก็เป็นภาพประกอบเพิ่มเติม ชมเพลินๆ นะคะ

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE