How to ถักเปียหน้า ด้วยตัวเอง

9 3

สวัสดีค่า เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวจีบันทุกคนวันนี้หมิวจะมาทำฮาวทูเกี่ยวกับถักผมแบบไม่ยากมากมาให้ลองดูกันค่า

หมิวเป็นคนชอบถักเปียอยู่แล้ว แต่ชอบถักให้คนอื่นมากกว่า มันก็จะได้เปียแบบแฟนซีๆ แบบอลังการหน่อยๆเพราะว่าเราถักเรามองเห็น แต่พอถักตัวเอง มันก็จะได้ตามความสามารถค่ะ55555555555

วันนี้หมิวจับๆผมเล่นๆแล้วเลยอยากมาให้ดูกันเลยน่าจะสนุกดีค่ะ ถ้ามีเปียแบบไหนอยากลองให้หมิวทำ คอมเม้นมาเลยนะค้าาาาา ดูเป็นรูปอาจจะเข้าใจยากนิดนึง ลองดูวิดีโอก่อนได้ค่ะ อาจจะดูแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจบ้าง ก็ขอโทษด้วยนะค้า ฮืออออออ T^T  

ไปดูกันค่าาาา

ลองดูวิดีโอแล้วค่อยๆลองทำได้เลยค่าขอบคุณค่า <3

mewwkanny

mewwkanny

FULL PROFILE