How to หน้าเดียวเปรี้ยวทุกงาน

35 22

สวัสดีค่าาาาาาสาวๆชาวจีบันทุกคนนนนน วันนี้ไอซ์มี How To หน้าเดียวเปรี้ยวทุกงาน มาฝากกันค่าาาาาา  หลายๆคนคงจะคิดโทนเมคอัพไม่ออกเมื่อเราต้องไปงาน กลัวว่าเปลี่ยนแนวแล้วจะไม่รอดบ้างแหละ ไม่เข้ากับชุดบ้างแหละ ลุคนี้ไอซ์ครีเอทขึ้นมา โดยที่ปกติไอซ์ชอบโทนนี้อยู่แล้ววว และแต่งค่อนข้างบ่อย และรอดดดดดดแน่นอนนน เป็นลุคที่ดูซอฟๆ ดูไม่แรงเกินไป ไม่เบาเกินไป จะเป็นยังไง ไปชมกันเลยค่าาาา

เป็นยังไงกันบ้างค่าาาาาา สำหรับลุคนี้ สามารถแต่งเป็น EVERYDAY LOOK ก็ได้นะค่ะ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบลุคนี้นะค่ะ ขอบคุณที่ติดตามจนจบนะค่ะ หากผิดพลาดหรือข้อมูลไม่ครบตรงส่วนใดต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ เจอกันใหม่ How to หน้านะค่ะ สวัสดีค่าาาาาาาาา

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE