แต่งหน้าหวานๆ แบ๊วเว่อร์วัง ปังรับปีใหม่ โดย Baifarm

26 13

สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคนเริ่มศักราชใหม่ (กันไปหลายวันแล้ว55+) ใบฟาร์มก็ขอเอาลุคน่ารัก (แปลกๆ ) มาฝากเพื่อนๆ บ้าง เพราะธรรมดาโลกไม่จำ! 55+ วันนี้เลยมากับลุคหวานๆ แบ๊วเว่อวัง ลุคที่แบบวิ่งลงจากบนบ้าน แม่กับพี่ถึงกับอ้าปากค้างก็จะขำกันทั้งคู่ (สรุปคือหนูสวยใช่มั้ยคะ 55)อ้า! ลุคนี้ก็ไม่ค่อยจะเหมือนคนซักเท่าไรนะคะ จะดูเหมือนตัวการ์ตูน เหมือนตุ๊กตา ออกแนวแฟนซีนิดหน่อย แต่รวมๆ แล้วก็น่ารักล่ะนะ (คิดเอง อิอิ) อยากรู้วิธีแต่งก็ตามไปชมคลิปเลยจ้าาา ^O^

Baifarm

Baifarm

สวัสดีค่ะ ชื่อใบฟาร์มนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตามและการรับชมนะคะ

FULL PROFILE