มาแร้น Lip เปลี่ยนสีตามอุณหภูมิ จาก Japan ค่า

21 8

หลังจากหายไปนานไม่ได้ไปไหนนะก็ยังติดตามอยู่แต่ตอนนี้มีโอกาสมาเที่ยวญี่ปุ่นแล้วของยอดฮิตก็คือลิปสติกนี่แหล่ะค่ะท่านผู้ชม!!

สีที่เราเลือก+3°C Vivid Coral Pinkเป็นสีที่น่ารักมากอ่ะความดีงามคือเป็น Lip balm + Lip glossเห็นป่าวว่าคุ้ม เพราะมี SPF 20 PA++

นอกจากนี้ยังมีสีให้เลือกอีกมากมายมีตั้งแต่

• -2°C Cool Ice Green
  • +/- 0°C Clear Crystal
  • +1 °C Natural Baby Pink
  • +3 °C Vivid Coral Pink
  • +5 °C Hot Coral orange

ส่วนสีที่เราเลือก เราว่าโอเคทาแล้วปากไม่แห้ง (ปกติปากแห้งมาก)คะแนนความชุ่มชื้นให้เต็ม 10แต่ต้องหมั่นเติมนิดนึง

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะและกลับมาคราวนี้มีอีกเยอะหิ้วแบบไร้สติสุด คสอ. เยอะมาก

กภ.ผู้รักสกินแคร์และเมคอัพ

Thanksfromme

Thanksfromme

Skin​ is​ art เราจะบำรุงแต่งเติมอย่างไรก็ได้?
แต่อย่าลืมผิวที่ดี คือรากแก้วที่สำคัญนะคะ?
ฝากติดตามทางหน้า​ Jeban​ ด้วยนะคะ​ ?

FULL PROFILE