ตื่นสายแต่อยากสวย ใช้แทททูสิเธอว์ :D

13 3

こんばんは。Konbanwaสวัสดีค่ะทุกคน วันนี้พีชมาลองเล่นผลิตภัณฑ์ที่จะช่วยกู้ชีวิตสาวตื่นสายแต่อยากสวยให้ดูกัน

ซึ่งงงงง พีชชอบมาก เพราะปกติไปเรียนไม่ค่อยแต่งหน้าไง

ไม่ใช่อะไรค่ะ ... ตื่นสาย//ผ่างง!!!

ถ้าอยากได้สีชัดๆ เราสามารถทิ้งไว้ได้นานตามที่ต้องการเลยนะคะ โดยแทททูเนี่ย สำหรับพีชที่เป็นคนผิวหน้าค่อนข้างมันจะอยู่ได้ประมาณ 2 วันแต่ถ้าใครที่ผิวหน้าแห้งก็จะอยู่ทน อยู่นานได้ถึง 3-4 วันเลยค่ะ

คิดว่าเพื่อนๆที่ประสบปัญหาตื่นสายแต่อยากสวยแบบพีชจะถูกใจไอเทมนี้เด้อไว้เจอกันใหม่ทู้หน้านะคะทุกคน ...บ๊ายบาย xoxo

peachjuliette

peachjuliette

Middle 20s lifestyle

FULL PROFILE