How to แต่งหน้าตาม พลอย เฌอมาลย์ ลุคผิวแทนแทน

10 3

ฮัลโหลวๆเพื่อนๆ

สวัสดีค่าทุกคน

วันนี้กลับมาแล้ววีดีโอฮาวทู แต่งหน้านะคะ

วันนี้เป็นวันที่ฝิ่นตื่นเต้นมากที่ได้ ทำลุคนี้ขึ้นมา

เพราะเป็นลุคที่ฝิ่นปลื้มมากที่สุดในโลก นั่นก็คือคุณมัมของเรานั่นเอง

พี่พลอย ทำผิวแทนแล้วคือ ปังๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ  เสียงปืนรัวๆฮ่าๆ

ไม่ใช่

คือเลิสสจริงพ่อแม่พี่น้อง ฝิ่นได้เล่น ไอจี แล้วก็เลื่อนๆไปเจอลุคนึงละคือชอบมาก

แม้เบ้าหน้ากับหุ่นเราไม่ให้แต่ใจเรารักที่จะทำ เลยได้ประมาณนี้ๆๆ

ลุคนี้คือลุคที่ฝิ่นชอบมากเป็นการ เน้นตาเฉี่ยวๆขับกับผิวแทนสุดๆๆ

ลุคนี้ฝิ่นจะเน้นไปที่งาน สโมคกี้อายตา แบบไม่หนักมากเท่าไรนะคะ และก็จะแต่งตามรูปตาของเรา

เพราะตาพี่พลอยคมและโตมาก เราเลยพยามได้มากเท่านี้

ที่เหลือคือ เฉดดิ้งหน้าพุ่ง และลิปสีนู๊ด สวยๆเลิสๆ

แต่งตามไม่ยากเลยจริงๆนะคะ

ตามไปดูได้เลยจ้า

Withinyou

Withinyou

Nata
Only Coffee with milk.
Wine lover.
Makeup and Travel is my fav
Lives in London
from Thailand.
ผู้หญิงผิวสีแทน :D

FULL PROFILE